• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MISS MMO] tigon tham gia muộn chịu nhiều thiệt thòi, mọi người phải ủng hộ nhìu đó ^^

Status
Not open for further replies.
Up và Vote giúp Tigon.Ko muốn em a2b3c7 giật giải.:)) Em ý còn nhiều vấn đề uẩn khúc lắm =))

tên sharing lại sang tán tỉnh tigon ak :))
Không tán.Vote cho em ý đoạt Miss thôi,em a2b3c7 cuộc đời và sự nghiệp có quá nhiều uẩn khúc cần được giải đáp.:D

Không tán.Vote cho em ý đoạt Miss thôi,em a2b3c7 cuộc đời và sự nghiệp có quá nhiều uẩn khúc cần được giải đáp.:D

Ta tin em àc3b7, và tin vào con mắt đánh giá người khác của chính ta nữa :D

Ta tin em àc3b7, và tin vào con mắt đánh giá người khác của chính ta nữa :D
Đừng quá tin như thế tình yêu nhé.Có nhiều điều mà tình yêu không biết đâu.:))

;)) dự kiến hum nay sẽ có thêm chục cái vote ;)) từ ta ;))

Đừng quá tin như thế tình yêu nhé.Có nhiều điều mà tình yêu không biết đâu.:))

Cho đến bây giờ thì niềm tin của ta vẫn vững chắc, còn cái mà sharingtb từng tin thì đã sụp đổ đó, có biết nguyên nhân thật sự chưa? . Mà thui, mỗi người 1 quan điểm, ta sẽ cổ vũ để em Hân ko bị lay chuyển bởi mọi thế lực ;))

Cho đến bây giờ thì niềm tin của ta vẫn vững chắc, còn cái mà sharingtb từng tin thì đã sụp đổ đó, có biết nguyên nhân thật sự chưa? . Mà thui, mỗi người 1 quan điểm, ta sẽ cổ vũ để em Hân ko bị lay chuyển bởi mọi thế lực ;))
:)) Với Fame không phải là niềm tin,kêu hắn cho ẻm đi thi vì ẻm í xưn và hấp dẫn :)) Ta là người kêu Fame đi thi đó chứ.:)) a2b3c7 cũng "giống" như Fame mà thôi mà còn nguy hiểm hơn là có 1 vài mối thân quen với người ko nên thân quen (tự hiểu nhé) ;))

:)) Với Fame không phải là niềm tin,kêu hắn cho ẻm đi thi vì ẻm í xưn và hấp dẫn :)) Ta là người kêu Fame đi thi đó chứ.:)) a2b3c7 cũng "giống" như Fame mà thôi mà còn nguy hiểm hơn là có 1 vài mối thân quen với người ko nên thân quen (tự hiểu nhé) ;))

Chứ ko phải F đi thi rùi mới bít tới F sao, thui đừng tự an ủi làm chi.
Còn chuyện H và những mối thân quen thì ko phức tạp như sharing tưởng đâu :D
Dù sao cuộc thi này cũng chỉ là phù du mà, còn nhớ tin nhắn hum nọ vs ta ko, cứ để nó là trò vui đi:D

Đá xoáy gì đó ! :binhsua08:
@@@ Các bạn có vẻ hơi lệch vấn đề rùi đó, ủng hộ là cơ hội để spam cho vui ( trong đây ko tính post) chứ thật ra các bạn có đọc kỹ rules ko, , số thank là 30% yếu tố thôi, còn lại chủ yếu do BTC quyết định , mà trưởng ban tổ chức là người xinh đẹp có tiếng ở forum chúng ta : Ruby :binhsua06:
À ờ còn ta thì chẳng liên quan gì đến BTC gì ráo, họa chẳng ông OnlyC chẳng có WMZ nên ta giữ dùm vài Z do các nhà tài trợ ủng hộ thôi ! :binhsua01:
Hết !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back