• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Miss Mmo]s2_lhe0.....Vào mà ném gạch cho he00 xây nhà nào=))

Status
Not open for further replies.
Xem lại ik ảnh xác nhận thì sẽ úp lên :| chỉ là ko thi nửa :| post ảnh lên toàn bị bảo pts :| ko bik gì cứ đoán mò

Thế thì post cái ảnh xác nhận rồi thj tiếp đj,có mất mát gì đâu,hay ku he0 là người khác

sao lại rút? rút lại sao? bé heo đâu rồi post típ thi típ thôi, mẳt to ngơ ngác dễ thương ác thế mà rút lui thì ui thui tiếc, nhiều người đang mết mà.

sao lại rút? rút lại sao? bé heo đâu rồi post típ thi típ thôi, mẳt to ngơ ngác dễ thương ác thế mà rút lui thì ui thui tiếc, nhiều người đang mết mà.

Chủ topic hình như là boy mà,bảo xác nhận cái thì chạy mất dép:binhsua08:

Chủ topic hình như là boy mà,bảo xác nhận cái thì chạy mất dép:binhsua08:

bậy nờ, là girl đó. bữa chat còn bảo thích son màu hồng hơn màu cánh sen. đố tay boy nào phân biệt dc 2 màu đó e phục.

Ơ, sao lại rút thế heo :|

Ko boy mà là gay thì có được ko chị;))

Em chỉ nói đùa thôi nha, chủ thớt đừng có giận =))

posst nhiều hình tý bạn. Thông tin cũng không có rề

bận thi ,em ấy học 12 mà.thôi lo học đi em :)

Bận gì đâu,thấy hay lên chatbox 8 cả mấy tiếng đồng hồ về điện thoại đời mới,thời gian đó chụp cái ảnh xác nhận post lên là xong,vừa giao lưu với ace vừa rinh giải về,lợi cả đôi đường vậy mà, trừ khj.........

chắc bị mấy bạn cạnh tranh đe dọa...nhắn tin khủng bố nên bé rút lui đây mà.............

Bận gì đâu,thấy hay lên chatbox 8 cả mấy tiếng đồng hồ về điện thoại đời mới,thời gian đó chụp cái ảnh xác nhận post lên là xong,vừa giao lưu với ace vừa rinh giải về,lợi cả đôi đường vậy mà, trừ khj.........
chài , nghi ngờ lung tung . Bé heo chủ yếu post cho vui , về sau hẻm thấy vui nữa thì out . Vậy thôi ! Ai nói bé ấy ko phải girl cá j tui cũng cá

Úp Lại Hình Nhé.....!!!Ngồi Mà Suy Diễn
Bỏ Wa Phần Info Nhé....Vì Ko Thi

Tấm này ko mang Tính Xác Thực nhé:|

Sẽ Úp Ảnh XT trước 25/4:|....Cứ ngồi mà chém ik
Bực Mình.....Chưa gì cứ ngồi đoán già đoán non...!!!

thích cái hình ngồi chéo chân, dáng chuẩn quá em ah, vote cho em gaiiiiiiiiiii

thà đau đau 1 lần rùi thui....sao 4rum chúng ta toàn girl xinh thế không bít , làm mình cô đơn thấy bùn :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom