[Miss MMO 2015] - acevnvn - Bước đi đâu đó trong cơn gió

Status
Not open for further replies.
Mặc dù thấy nó kì kì nhưng Mod cho thời hạn đến mai nha. Ra Hồ Đá cầm bảng nó tự tin hơn chứ chụp trong nhà làm nghĩ tới hình trên mấy tờ báo CAND :confused:

bạn tranh thủ up sớm là dc :)

Vote cho chị! trước toàn gọi là bác giờ phải đổi cách gọi thui :D hehe. Bất ngờ quá

Chỉ 1 từ NỂ. 1985 tham gia mà lại là nữ. A 1984. Like mạnh cho em.
Thật ra em đến với mmo cũng vì bệnh, kinh doanh đang thuận lợi thì phát bệnh không làm được phải ở nhà, máu kinh doanh có nên tìm tòi ra mmo4me. Có điều mmo phải ngồi nhiều em thì không thể nên anh xã phải giúp. MMO là nguồn tiền cá nhân nhưng cũng góp phần mang ngoại tệ về cho đất nước, có ý nghĩa lắm chứ ;)

Thật ra em đến với mmo cũng vì bệnh, kinh doanh đang thuận lợi thì phát bệnh không làm được phải ở nhà, máu kinh doanh có nên tìm tòi ra mmo4me. Có điều mmo phải ngồi nhiều em thì không thể nên anh xã phải giúp. MMO là nguồn tiền cá nhân nhưng cũng góp phần mang ngoại tệ về cho đất nước, có ý nghĩa lắm chứ ;)
:D

Vote cho bạn 1 phiếu :)
Nhìn nick cứ tưởng con trai :)

Mà còn để Male nửa =]]

Đọc mấy post trước mới biết 2 vc :p

Vote cho bạn 1 phiếu :)
Nhìn nick cứ tưởng con trai :)

Mà còn để Male nửa =]]

Đọc mấy post trước mới biết 2 vc :p
Cùng làm là đồng nghiệp, cùng học là đồng môn, cùng hướng là đồng chí. Thế nên male hay female trong công việc cũng không mấy khác biệt ngoại trừ họ có thể cưới nhau :oops:

Mặc dù thấy nó kì kì nhưng Mod cho thời hạn đến mai nha. Ra Hồ Đá cầm bảng nó tự tin hơn chứ chụp trong nhà làm nghĩ tới hình trên mấy tờ báo CAND :confused:
Lấy cây viết lông màu xanh, vẻ nick lên tay cái tay rồi up lên cho nó teen. Cầm bảng làm gì.

bạn tranh thủ up sớm là dc :)
Không biết bạn mod có thể du di vấn đề này được không? Cầm tấm bảng ghi tên mình chup hình thấy kì quá :oops:. Mình có hình thật đi Charity cùng anh xã ở đây.
https://mmo4me.com/threads/report-mmo4me-charity-phat-qua-dem-12-06-tai-tp-hcm.250447/.

Chat webcam cũng được, cafe cũng ok, đã verify cả GPKD cho Shin rồi. Liệu có cách khác không bạn mod? Nếu không đành tuân thủ thôi :(

Lấy cây viết lông màu xanh, vẻ nick lên tay cái tay rồi up lên cho nó teen. Cầm bảng làm gì.
Nếu vậy thì ok rồi.... Mai mình làm ngay chỉ sợ bắt cầm bảng :confused:

Đệt, hqua mới giao dịch xong. Tưởng giai chớ.:D:D:D
Zai cũng không sai nhưng ko phải lưỡng tính mà là anh xã :)

Zai cũng không sai nhưng ko phải lưỡng tính mà là anh xã :)
Thôi mất danh Hot Girl năm nay cho chị rồi .
Quay ra thi Hot Boy vậy :D

Thôi mất danh Hot Girl năm nay cho chị rồi .
Quay ra thi Hot Boy vậy :D
Sao không theo hướng tích cực là quơ luôn cả hai nhỉ :p. Thuận vợ chồng biển đông còn phải cạn mà :rolleyes:

forum quá n hìu gái pro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week