[Miss MMO-2014] tuyennt - Ủng hộ cho em để em kiếm tiền mua sữa cho con ạ :)

Status
Not open for further replies.
có chồng rồi thì thi mrs chứ, sao lại miss >?

vợ hot girl chồng hot boy

bồn bông đẹp ghê, nhìn quài ko biết chán
Vâng anh rất là biết khen =))
vote vì nhìn cá tính :rolleyes:
Cảm ơn nhiều ạ :D
có chồng rồi thì thi mrs chứ, sao lại miss >?
Cho em kéo chút tuổi teen hí hí
Ủng hộ cho em nè !
Dạ em cảm ơn :D
vợ hot girl chồng hot boy
Dạ không dám hót đâu ạ :D

NGƯỜI TA HAY NÓI 1 BÔNG HOA MÀ NHÌU NGƯỜI THÍCH THÌ MÌNH KHÓ DÀNH ĐƯỢC BÔNG HOA ĐÓ :D
CÒN CÁI NÀY LÀ 1 VS 1 THÌ CƠ HỘI DÀNH ĐƯỢC CAO HƠN ĐÓ CÁC CHÚ AH :D
EM THÔNG NÃO CHO CÁC CHÚ RÙI ĐÓ CÒN ĐƯỢC KHUYẾN MÃI KHI BỨC BÔNG LÀ 1 BÔNG HOA NHÕ NỮA :D

NGƯỜI TA HAY NÓI 1 BÔNG HOA MÀ NHÌU NGƯỜI THÍCH THÌ MÌNH KHÓ DÀNH ĐƯỢC BÔNG HOA ĐÓ :D
CÒN CÁI NÀY LÀ 1 VS 1 THÌ CƠ HỘI DÀNH ĐƯỢC CAO HƠN ĐÓ CÁC CHÚ AH :D
EM THÔNG NÃO CHO CÁC CHÚ RÙI ĐÓ CÒN ĐƯỢC KHUYẾN MÃI KHI BỨC BÔNG LÀ 1 BÔNG HOA NHÕ NỮA :D
Nói rất ư là cứng =)) quan trọng là bức tới khi nào mới được bông hoa đó, thì là cả 1 vấn đề lớn anh ạ :">

vợ ai kệ, cứ like :)
Mà bác @tunvit tham gia luôn cho có cặp hot boy hot girl kìa :D
Dạ cảm ơn :D ox của em cũng thi rồi hehe, tham gia cho vui thôi ạ, chứ k dám hót đâu :D

phu nhân bác tú đây ! cơ mà ai đang hun chị ở bức cuối thế ! nhìn chả giống bác tú :eek:

hị hị bông đẹp thiệt mừ, em tuyền ko thấy đẹp sao, anh quên khen cặp mắt kiếng nữa kìa:p

phu nhân bác tú đây ! cơ mà ai đang hun chị ở bức cuối thế ! nhìn chả giống bác tú :eek:
Ớ, tính đốt nhà à :( Không phải Chồng Tú thì làm sao post làm gì :(
hị hị bông đẹp thiệt mừ, em tuyền ko thấy đẹp sao, anh quên khen cặp mắt kiếng nữa kìa:p
Tất nhiên đẹp nên em mới lấy làm background đó chứ =))

Ớ, tính đốt nhà à :( Không phải Chồng Tú thì làm sao post làm gì :(

Tất nhiên đẹp nên em mới lấy làm background đó chứ =))
cái áo giống ! phu nhân giống cơ mà sao cái mẹt của bác ý khác quá ! hay do đang kiss nên cảm xúc thăng hoa nên cái mẹt chả giống !
hay là do mắt em cậnneenn nhìn có vấn đề

Xinh đó em , 1 like bằng 1 vps đó Bảo tũn vậy em nhé. Sắp đến hạn đóng vps, like là được trừ nợ không nhỉ?

cái áo giống ! phu nhân giống cơ mà sao cái mẹt của bác ý khác quá ! hay do đang kiss nên cảm xúc thăng hoa nên cái mẹt chả giống !
hay là do mắt em cậnneenn nhìn có vấn đề

Haha, trời soi gì mà kĩ vậy, ox @tunvit đó
Xinh đó em , 1 like bằng 1 vps đó Bảo tũn vậy em nhé. Sắp đến hạn đóng vps, like là được trừ nợ không nhỉ?
Haha, công tư phân minh nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,733
Latest member
punyaidx
Back