• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Miss MMO-2014] Cô Gái Đến Từ Hôm Qua- Em Vẫn Như Ngày Xưa ^^

Status
Not open for further replies.
dee, ta coi đây như là lời mụ khen ta vậy, có điều hơi đề cao quá vì ta thi có mỗi năm đầu tiên vs năm nay thui đâu phải năm nào cũng ... :D
@duongnd1980 : em chưa chồng nhưng em biết anh co 2 vợ 1 con rùi nha :D
Trời anh mới có 1 vợ 2 con à em
NÓi như em anh vẫn còn thiếu 1 vợ nữa vậy là đủ chỉ tiêu trồng cây si rồi

ảnh cháu nhiều lắm mà cô cũng tranh thủ show ké :D

Chú thích 2 pic cuối là tâm trạng khi nhìn thấy mấy đứa khác trong công viên đang an kem :D
- "Mẹ ơi bọn nó đang ăn kem kìa. Mẹ mua kem cho H.A!"
- " Không được ăn kem viêm vọng"

Sự thật 100% hihi :D

Kawaii quá. Đã tải về máy

Like! Người đẹp bài hát cũng nỗi tiếng nữa,update thêm clip solo guitar nữa thì hết saay

Xinh quá đi!
Thanks. Chẳng mấy khi có người hào phóng lời khen ntn :D

Chị ơi chỉ em làm ăn trong này nữa được không em đang cần tiền để chang chải cuộc sống ý mà ^^
Sr chị mỗi thứ biết 1 tí nên cái gì cũng amateur ^^. Cũng chỉ có 1 lời khuyên quen thuộc nhưng chưa thấy nó cũ bao giờ, là dạo vòng vòng nghiên cứu xem cái gì hợp thì bắt tay thử thui em.

đờ meng đi thi nữa đi cho ae chiêm ngưỡng nhan sắc :D
Năm trước trẻ trung, mèn lỳ đi thy mà còn rớt, năm nay hết xí quách rồi ăn uống gì nữa! Thâu nhường sân lại cho hot boy- hot girl trình diễn

Năm trước trẻ trung, mèn lỳ đi thy mà còn rớt, năm nay hết xí quách rồi ăn uống gì nữa! Thâu nhường sân lại cho hot boy- hot girl trình diễn
gừng càng già càng cay :D một năm đủ cho người ta thêm lợi hại mà lo gì :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week