[Miss MMO-2014] Cô Gái Đến Từ Hôm Qua- Em Vẫn Như Ngày Xưa ^^

Status
Not open for further replies.
chắc đến từ ngày hqua nên còn nhí :D
đến từ ngày hôm kia thì chắc teen so ko nổi :p

like

Trẻ và xinh quá chị ơi :D
p/s: Thắc mắc là sao chị lại tạo được cái nick đó nhỉ???

mới đến từ hôm qua mà đã lớn thế này rồi à :D

Quân Đơ Lan
Tưởng đâu off rồi. Hèn gì núp lùm. :D

Nick mmo : Cô Gái Đến Từ Hôm Qua ( cùng 1 đống "âm binh" đã nhờ Mod ban vì sợ bị hack + lợi dụng xờ cam :p, nếu ai có thấy cái mặt mình quen quen mà nick cũ bị ban cũng đừng ngạc nhiên :p )
Họ & tên thật: Vũ Thị Thanh Nhàn
DOB: 20/02/1988
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : Mỗi thể loại biết 1 tí :p
Hiện đang làm gì: Gõ đầu người nhớn
Sở thích: Kiếm tiền - guitar - âm nhạc - du lịch - yêu
Địa chỉ : Hà Nội
Số điện thoại : 016-xxxxxxxx
Yahoo : alice_mmo
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: Dễ tha thứ (có được coi là tài năng ko ta :p)

** Mục đích chính tham gia event này : Mình biết mình là ai và muốn gì. Tuy nhiên vẫn tự tin tham gia cuộc thi này vì mình tin sẽ có rất nhiều người có chung quan điểm với mình:
"ĐẸP KHÔNG PHẢI NHAN SẮC
Nhan sắc là món quà số phận chỉ một số người nhận được, còn đẹp lại là hành trang một số người nhận ra được" Và mình cũng như nhiều người con gái khác, "chọn đẹp để mang theo trong cuộc đời mình".
( Trang Hạ )

Note: Nhân vật chính áo kẻ , 2 đứa xinh xinh kute kế bên là em họ và cháu gái :p

View attachment 28352View attachment 28351
Chụp nhiều quá nên lúc này phê phê rùi nha :p

View attachment 28354 View attachment 28357 View attachment 28353 View attachment 28356 View attachment 28357 View attachment 28358
:p:D Va roi anh hua se quay tro lai.. lai nho ve nhau..... nhu chinh em co gai den tu hom qua:D Bua nao tron chok vao hotel giao luu van hoa tinh cum nhe ^^!
:mad: Ky niem xua em oi nho chang.... bao loi yeu da noi ban dau:D

cô gái có nhiều ưu điểm và có công việc lạ thế mà các bác cho nhiều gạch thế :D vote 1 phiếu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom