[Miss MMO 2013] - trathuhang - Tham gia cùng mọi người cho xôm ;))

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi, ngày tham gia và số post đều ko đúng như yêu cầu của event :(
Hẹn bạn event năm sau vậy >"<

ủa sao kì vậy ta topic lại mở lại rồi!!! phải thế này mới xôm chứ!!
đá lên lấy giải nào!!

Tranh thủ up một cái nào
[/QUOTE
Không Vote vì biết chắc HangTra sẽ không đoạt giải ( chưa đủ tiêu chuẩn tham gia) nhưng nhờ có sự tham gia đầu tiên của em mà những bạn gái còn lại mới mạnh dạn hơn, đề nghị nhỏ là nên có 1 giải khuyến khích gì đó dành cho em.

F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.pF.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.pF.a.p F.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.pF.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.pF.a.p F.a.pF.a.pF.a.pF.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p F.a.p F.a.pF.a.p

Vãi bác này thật, quay tay mạnh dữ

- Vote cho bạn gái 90 nà... nhìn khá xinh ý :binhsua141:

Không Vote vì biết chắc HangTra sẽ không đoạt giải ( chưa đủ tiêu chuẩn tham gia) nhưng nhờ có sự tham gia đầu tiên của em mà những bạn gái còn lại mới mạnh dạn hơn, đề nghị nhỏ là nên có 1 giải khuyến khích gì đó dành cho em.
Hehe, thì em nói ban đầu mà, chủ yếu lôi kéo chị em :)
Em đi đầu một cái là mạnh dạn hẳn lên mà ;))

Chúc tất cả thí sinh may mắn :X

Hehe, thì em nói ban đầu mà, chủ yếu lôi kéo chị em :)
Em đi đầu một cái là mạnh dạn hẳn lên mà ;))

Chúc tất cả thí sinh may mắn :X

vote cho cái giải can đảm đê:binhsua113:

đẹp nhưng ko có xác minh :binhsua09:

- - - Updated - - -

Tranh thủ up một cái nào
[/QUOTE

vậy lão tài trợ 25 lr giải Khuyến khích đi ;))

ko cầm giấy thì loại đi :m020: bít thật giả mà thi với thố !
Thứ nhất, mình tham gia không phải vì giải thưởng :) Nên mình không phải quá cố gắng tự ép buộc mình làm điều không thích.
Thứ hai, về quy định cầm mẩu giấy có chữ MMO4ME, mình nói thế này, bạn sẽ hiểu. Nếu những hình này không phải hình của mình, mà của bạn mình, mình có thể nhờ bạn mình chụp một bức hình với tấm giấy đó và đăng lên --> Việc chụp hình với tấm giấy MMO4ME không có tính chất xác minh. (Trừ khi mục đích của Ban quản trị là quảng bá cho 4rum thì lại là chuyện khác)
Thứ ba, vòng sau vẫn có phần xác minh qua Webcam, nên phần chụp hình với mẩu giấy đó theo mình thực sự không cần thiết.
Thứ tư, mình vốn không đủ điều kiện dự thi Miss ( Đăng ký trước 1/1 và có 50 post) nên thực sự mình không quan tâm lắm đến việc phải chụp hình với một mẩu giấy có ghi chữ :) (Việc mình cực kỳ không thích từ trước đến nay )

Mình là người tham gia đầu tiên, chỉ nhằm mục đích để các bạn nữ mạnh dạn và tham gia nhiều hơn thôi :)

Thứ nhất, mình tham gia không phải vì giải thưởng :) Nên mình không phải quá cố gắng tự ép buộc mình làm điều không thích.
Thứ hai, về quy định cầm mẩu giấy có chữ MMO4ME, mình nói thế này, bạn sẽ hiểu. Nếu những hình này không phải hình của mình, mà của bạn mình, mình có thể nhờ bạn mình chụp một bức hình với tấm giấy đó và đăng lên --> Việc chụp hình với tấm giấy MMO4ME không có tính chất xác minh. (Trừ khi mục đích của Ban quản trị là quảng bá cho 4rum thì lại là chuyện khác)
Thứ ba, vòng sau vẫn có phần xác minh qua Webcam, nên phần chụp hình với mẩu giấy đó theo mình thực sự không cần thiết.
Thứ tư, mình vốn không đủ điều kiện dự thi Miss ( Đăng ký trước 1/1 và có 50 post) nên thực sự mình không quan tâm lắm đến việc phải chụp hình với một mẩu giấy có ghi chữ :) (Việc mình cực kỳ không thích từ trước đến nay )

Mình là người tham gia đầu tiên, chỉ nhằm mục đích để các bạn nữ mạnh dạn và tham gia nhiều hơn thôi :)
Hi hi biết cô bé này,trước chơi Game Đại Gia cùng,Asa còn nhớ a ko =,= giờ vô SG lập nghiệp bỏ đất TN ùi à em

Like like... iêu cmnr :binhsua07: nhưng nghèo ko dám bày tỏ.
Đầu tiên nhìn cái tên : tưởng là Trả thù "hàng" :))))))))) hiểu theo nghĩa khác...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,557
Latest member
canhosolapark

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week