[Miss MMO 2013] - TramKTCB - Cùng cười nào mọi người! [ Bài thi cuối cùng :)) ]

Status
Not open for further replies.
Có bị dại ko vậy :( tấm nào cung~ nhe răng, ghê quá :((

bác lày noái chuyện ghê quá!!! ông này cứ choa em nào chân dài tới nách mồm chữ o mắt lồi ra thì mới ko bị dại!!!! :))

Yêu đời quá chị ơi hề hề!!!
Vote !!!!!

Sao mà thi trễ rứa em :binhsua03:

Dạ, tại em mới tham gia forum nên thi trễ, khỏi tranh với mấy bạn đã tham gia forum từ lâu :binhsua11:

Có bị dại ko vậy :( tấm nào cung~ nhe răng, ghê quá :((

bác lày noái chuyện ghê quá!!! ông này cứ choa em nào chân dài tới nách mồm chữ o mắt lồi ra thì mới ko bị dại!!!! :))

Bác kingofhell đã trả lời đúng ý em :)) Thanks bác :))
ko bik có chơi LMHT ko giao lưu vài ván :binhsua03:

Lúc trước có tính chơi thử, mà dạo này bận thi quá nên không có thời gian nghiên cứu :D Bạn có chơi battlefield / crossfire hay dota gì không :)) Bữa nào làm vài ván :))

Yêu đời quá chị ơi hề hề!!!
Vote !!!!!

trai thì ta thích oanh liệt hùng dũng.girl thì ta thích cá tính nổi loạn + vui tính như thế này ,vote cho bạn nhé.tiếc ta là gay mất tiêu rồi :binhsua07:

vote mạnh tay !!!!!!!!!!!!!

:binhsua15:Cám ơn các bạn nhiều nhé

Làm vào pô dàn máy chơi game của bạn được không :">

Nhà mình là tiệm net :)) Nhưng mình rất ít chơi máy ở dưới, toàn chơi máy riêng của mình thôi :"> (Vì máy riêng cấu hình mạnh hơn nhìu nhìu :"> ) Đây là hình ảnh phòng net nhà mình ( lúc trước nhà mình có kinh doanh PS3 nữa, nhưng giờ hết rồi :(( )

Còn đây là cấu hình máy riêng của mình chơi games mỗi ngày.( máy của mình hơi bị cùi do mình không có điều kiện như những game thủ khác :-ss )

Bạn có chơi Maplestory không vậy? Sao thấy avatar của bạn giống thế :binhsua07:

thế này lại tăng độ cho xem :binhsua07: like cho vào vòng trong khỏi đánh capcha 1 tuần vì nhận dc giải :))

Dạ, tại em mới tham gia forum nên thi trễ, khỏi tranh với mấy bạn đã tham gia forum từ lâu :binhsua11:

Bác kingofhell đã trả lời đúng ý em :)) Thanks bác :))

Lúc trước có tính chơi thử, mà dạo này bận thi quá nên không có thời gian nghiên cứu :D Bạn có chơi battlefield / crossfire hay dota gì không :)) Bữa nào làm vài ván :))

:binhsua15:Cám ơn các bạn nhiều nhé

Nhà mình là tiệm net :)) Nhưng mình rất ít chơi máy ở dưới, toàn chơi máy riêng của mình thôi :"> (Vì máy riêng cấu hình mạnh hơn nhìu nhìu :"> ) Đây là hình ảnh phòng net nhà mình ( lúc trước nhà mình có kinh doanh PS3 nữa, nhưng giờ hết rồi :(( )

Còn đây là cấu hình máy riêng của mình chơi games mỗi ngày.( máy của mình hơi bị cùi do mình không có điều kiện như những game thủ khác :-ss )

có 20 máy thôi à thế thì cả ngày kiếm cũng dc khoảng 1 triệu - 2 triệu nhi? ;)) trừ đi các thứ linh tinh lời cũng ko bao nhiêu

Chà chà, có phòng nét riêng, đại già rùi đây, iu anh đêy :binhsua07:

Có chơi chứ ! Game online chỉ gắn bó được với em ấy lâu dài thôi >) . Còn offline máy yếu nên chỉ chiến được mấy game nhẹ nhẹ T^T . Máy riêng nhìn ngon thế -3- GATO

Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : PTC, Captcha
Hiện đang làm gì ( học gì ) : Sinh viên năm 2 ngành PR
Sở thích: Đam mê công nghệ, games các kiểu ( computer, PS3,v.v..) ( bạn nào có chơi games thì làm quen luôn nhé J) )
Địa chỉ : Quận 3, TP.HCM
Yahoo: trampham308
Với 2 dữ liệu đỏ kìa thì......HÃY VỀ VỚI ĐỘI ĐỜ MEN :binhsua07::binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member