[Miss MMO 2013] - Thuha - Thử Thách Người Xem.

Status
Not open for further replies.

binbin199

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Năm sau thi tiếp......................hi vọng khi ấy còn gắng bó đc mmo, vất vả quá muốn nản bạn à, captcha mỏi mắt, duyệt task gì đó thì ngồi đợi cả buổi rồi vẫn chưa kiếm đc đồng nào.,.....

làm captcha mỏi mắt lắm bạn ơi, sao bạn không làm cái khác, offer chỉ là cấp 2, captcha là cấp 3, mỗi cấp người ta ở không ăn của bạn 40% rồi, cho dù bạn kiếm được tiền thì chỉ đủ tiền điện nước
Hãy làm cấp 1 đi bạn,khi nào bạn này chán nản thì pm mình chỉ cho, nick yahoo hồi sáng

Last edited by a moderator:

Thuha

Junior
Reactions
435
MR
0.000
làm captcha mỏi mắt lắm bạn ơi, sao bạn không làm cái khác, offer chỉ là cấp 2, captcha là cấp 3, mỗi cấp người ta ở không ăn của bạn 40% rồi, cho dù bạn kiếm được tiền thì chỉ đủ tiền điện nước
Hãy làm cấp 1 đi bạn
Là làm những gì vậy bạn ?????????

cấp 1 là đại lý hưởng trực tiếp từ các hãng nước ngoài (google,youtube, bing...) các hãng nó trả % cho bạn
bạn phải biết về làm website mới đươc,mình học kinh tế nhưng mà cũng học hỏi và biết làm chút website
bạn thử nghĩ đi, khi bạn có website thì 1 ngày bạn chỉ cần tốn vài phút xem xem website có hoạt động không, nhưng tiền lại nhiều hơn

lấy ví dụ đơn giản: bạn có 1 website, bạn đặt quảng cáo, mỗi tháng có tiền mà tốn ít công sức

cấp 1 là đại lý hưởng trực tiếp từ các hãng nước ngoài (google,youtube, bing...) các hãng nó trả % cho bạn
bạn phải biết về làm website mới đươc,mình học kinh tế nhưng mà cũng học hỏi và biết làm chút website
bạn thử nghĩ đi, khi bạn có website thì 1 ngày bạn chỉ cần tốn vài phút xem xem website có hoạt động không, nhưng tiền lại nhiều hơn

lấy ví dụ đơn giản: bạn có 1 website, bạn đặt quảng cáo, mỗi tháng có tiền mà tốn ít công sức
Mình thuê người làm web đc ko bạn ????????

Chị phải biết về code php, database một chút xíu, cái này cũng không khó, không thể thuê được thì thuê Chị sẽ bị mất code, người ta lấy người ta xài
Như em cũng có thuê nhưng chỉ thuê 1 phần nhỏ của web thôi, web của em, em chỉ thuê người ta code thêm phần lấy thông tin sản phẩm hay bài viết từ web khác, chứ không nên thuê hết

Chị thử nghĩ đi, khi có website rồi, 1 tháng chị bỏ ra vài trăm ngàn tiền thuê nơi chứa web(hosting), chị thu về vài chục triệu, em nói là lúc web hoạt động bình thường khi hoàn thành nha.

Last edited by a moderator:

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
Anh là người thứ 100 nhé em, cho anh làm wen nha

rikbcq

rikbco

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.700
Đúng là thử thách người xem. Xem xong không chịu được :binhsua07:, phải giai tỏa thôi chịu hết nổi rồi :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week