[Miss MMO 2013] - DDuu - sắp ngày cuối rồi các thím

Status
Not open for further replies.

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
Mày, Chaoban888 nên qua Thiênđịahội ấy, bên đó mới có bưởi to, bướm đẹp cho chúng mày ngắm :m122:.
Đẹp đâu phải ở rung nhan.

mọi người comment vui. Mỗi mình mày tỏ vẻ nguy hiểm rồi gây war.
Thằng bệnh. Next.

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
chắc là giải miss miss :m190:

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.034
Chat with me via Skype
Đây là cuộc thi của cộng đồng thành viên forum, BTC đang khuyến khích các bạn tham gia còn không được cớ sao các bạn lại vào có những lời lẽ thiếu tôn trọng người khác như vậy. Mình thấy hơi quá đáng với 1 số comment rồi.

Đây là cuộc thi của cộng đồng thành viên forum, BTC đang khuyến khích các bạn tham gia còn không được cớ sao các bạn lại vào có những lời lẽ thiếu tôn trọng người khác như vậy. Mình thấy hơi quá đáng với 1 số comment rồi.
điển hình là đây :m158:
Chị "dú đẹp" kia mà :) kai này là troll hả.đã từng xem webcam cách đây 2 năm :)

ko có tấm MM4ME đồng nghĩa với việc lừa đảo, bỡn cợt.
đây cũng là 1 cách nói chính xác. Nhưng hình kia là hình của Đú thật đấy. TRước post mấy lần rồi.

Còn mấy topic ko có ảnh mmo4me thì cứ closed cho xong. Toàn fake là chính. Dù kể cả có hình thì qua ntrongj nhất vẫn là hôm BQT kểm tra qua WC .

Ko biết event thành công gắn kết thành viên thế nào . Nhưng rule ko chặt. Vẫn để tình trạng fake vào câu thank ở nhiều topic.
BQT nên thẳng tay xử lý các topic ko đúng rule để event thành công tốt đẹp

DDuu

Senior
Reactions
841
MR
0.002
sr các thím, em định làm cái bảng tên đẹp đẹp tí mà quên cmn xong, tính xài soft làm cho nó lung linh các kiểu cơ. mà quên chiều nay mới chụp, ở cty mới có máy in. thôi thì tí viết tay 1 cái chụp, rồi thay sau vậy :m098:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,012
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week