Mini game ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ [20h Thứ 7 hàng tuần] Win 12.34$ mỗi tuần

Status
Not open for further replies.
Vote Admin khóa edit Private Message hoặc có History để đối chiếu. Ngoài ra vấn đề này cũng rất hữu ích trong việc member trao đổi, giao dịch qua Private Message sẽ tránh được những phiền hà nếu phát sinh.

Admin nói là việc này là lỗi của Xen nên không can thiệp nhiều được anh ơi, @Shin chỉ mới chỉnh quyền edit của mem từ 30 phút xuống còn 10 phút thôi mà thiết nghĩ rule này time chạy đua tính bằng giây nên khó khăn trong việc sàng lọc quá :cool:.

Vậy theo ngu ý của em, t7 tuần này em sẽ thử nghiệm thêm 1 phiên bản là tạo 1 hình ảnh ở cấp độ khó thay vì 3 hình ảnh dễ như tuần vừa rồi , sẽ tránh được vấn đề lộ đáp án các câu sai mà tận dụng, ai đúng trước là win luôn, người sau khó có cơ hội liếc bài =)) Quan trọng là cứ đúng 20h có pass để ai có thể tham gia được thì đồng loạt xuất phát cùng lúc.

Chờ ý kiến góp ý tiếp của mọi người để rule game hoàn thiện hơn :)

Vậy trước mắt cứ 1 hình ảnh - 1 đáp án xem sao. Anh thấy khả thi đó.

Vậy trước mắt cứ 1 hình ảnh - 1 đáp án xem sao. Anh thấy khả thi đó.

Ok anh, cũng đỡ mất công em lọc và bỏ xót inbox.

Em sẽ gọt bớt , cô đọng lại #1 bố cục từng tuần cho hợp lý. Việc đúng 20h mới công bố đề thi cũng là 1 cách theo em nghĩ là công bằng của việc xuất phát điểm rồi.

Chúng ta cứ vừa chơi vừa rút ra rule dần dần để hoàn thiện sau từng tuần vậy.

Ai có góp ý gì nữa thì cứ gạch đá thoải mái :)

có xài kiểu đáp án câu 1 là chìa khóa mở pass để vào câu 2. ( cách này anh từng làm)

có xài kiểu đáp án câu 1 là chìa khóa mở pass để vào câu 2. ( cách này anh từng làm)
giờ chơi kiểu 1 phát bợ hết rồi bác :D

Cách này hay nhưng thế lại cần đáp án chính xác tuyệt đối nên không hợp lắm.

ko, giải thưởng có bao nhiêu đâu, xả trét là chủ yếu nên đuổi hình đc rồi

Cách này hay nhưng thế lại cần đáp án chính xác tuyệt đối nên không hợp lắm.

nếu muốn thì vẫn chơi được, mọi từ khi giải ra nghĩa chuẩn thì quy về pass đề phải viết liền không dấu nên ko đáng ngại, nhưng mini ở đây không cần thiết phải hại não quá làm j :D

ko, giải thưởng có bao nhiêu đâu, xả trét là chủ yếu nên đuổi hình đc rồi

nếu muốn thì vẫn chơi được, mọi từ khi giải ra nghĩa chuẩn thì quy về pass đề phải viết liền không dấu nên ko đáng ngại, nhưng mini ở đây không cần thiết phải hại não quá làm j :D
cái màu nick của bác chói chang quá, nhìn chẳng rõ tí nào:(

cái màu nick của bác chói chang quá, nhìn chẳng rõ tí nào:(
Có những vấn đề cùng tên gọi nhưng sử dụng luôn có 2 mặt của nó :popo_boss:
"Vàng nằm trong tủ kính" khác với "Vàng chôn dưới đất" mà :popo_big_smile:

Có những vấn đề cùng tên gọi nhưng sử dụng luôn có 2 mặt của nó :popo_boss:
"Vàng nằm trong tủ kính" khác với "Vàng chôn dưới đất" mà :popo_big_smile:
hay là thế này đc ko a :D người chơi cũng làm như a, nén đáp án lại thành 1 file zip và gửi lên cho a, pass file zip thì gửi qua inbox đc ko nhỉ :D

hay là thế này đc ko a :D người chơi cũng làm như a, nén đáp án lại thành 1 file zip và gửi lên cho a, pass file zip thì gửi qua inbox đc ko nhỉ :D
Như vậy thì câu trả lời được bảo mật nhưng dễ bị nghi ngờ cơ cấu giải.

Như vậy thì câu trả lời được bảo mật nhưng dễ bị nghi ngờ cơ cấu giải.
trừ mod ra thì chắc ko ai đủ tầm để được bác dalat cơ cấu đâu:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week