Mình vừa bị hacker add fund mất 150$ PZ vào JSS, mấy bác giúp em với:((

Tình hình là thằng xúc vật đã chiếm mất 150$ từ zeek của em, nó fund tất cả vào JSS rồi, bác nào có cách giúp em lấy lại số $ đó với:((

Yahoo em: buivandanhit

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
loạn hết rồi, như thế thì phải có cách chứ. anh em phòng bệnh hơn trị bệnh. Tốt nhất bây giờ, đừng cho mọi thông tin gì lọt ra ngoài hết. Hok kéo thì bị hack. Bọn này ghê quá

Upvote 0

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
loạn hết rồi, như thế thì phải có cách chứ. anh em phòng bệnh hơn trị bệnh. Tốt nhất bây giờ, đừng cho mọi thông tin gì lọt ra ngoài hết. Hok kéo thì bị hack. Bọn này ghê quá

đúng ùi đó, nên dispute đi thớt, có khi acc jss thằng xúc vật kia bị banned luôn ko chừng đó ;)) dispute bên ap và gửi ticket bên jss, nói thẳng ra và nhớ kèm theo proof nhé, nói thằng kia nó scam tinh nhệ :D cho nó chừa cái tội hack hit đi thớt :D

Upvote 0

dtvt123

Senior
Reactions
350
MR
0.000
Lần trước mình cũng bị tình trạng như thế này, cũng may PZ của mình lúc đó có 40$ thôi, nó cũng fund vào JSS tất. Thấy ít cũng chẳng muốn mất công dispute JSS làm gì. Cái này thường là dích keyloger của hacker rồi, tốt nhất đừng lưu file info acc vào máy tính mà ghi ra sổ tay cho an toàn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week