• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Mình trúng tuyển rồi các bác ah :)

Status
Not open for further replies.
Chúc mừng bạn nhé

chúc mừng bạn !

chúc mừng thớt :)

chia vui cùng bạn!

chúc phát đạt

Hôm qua mình có mở Topic để hỏi về công việc thủ kho.
http://mmo4me.com/threads/mai-minh-di-phong-van-roi.204947/
Vị trí này tuyển 1 thôi.
Ngoài mình ra còn có 2 người khác cũng xin thủ kho các bác ah :)
Phỏng vấn là người Đài Loan có thông dịch viên người Việt bên cạnh làm mình cảm thấy vui ^^
Mỗi câu hỏi mình trả lời xong thì thấy đánh dấu gì đó rồi 2 người họ nói với nhau bằng tiếng Hoa cười, mình chả hiểu gì cũng cười luôn cho vui :D
Được sự giúp đỡ và tư vấn nhiệt tình của các bác, mình đã loại được 2 người kia :D, cảm ơn các bác :)
Lương thử việc, 3.8tr trong vòng 1 tháng, làm giờ hành chính
Công việc: Thủ kho vật tư.
Mình mở event nhỏ này chia vui cùng anh em MMO, Random 5 thẻ cào điện thoại 20.000 dành cho 5 bạn may mắn nhất
Các bạn comment chúc mừng hay gì đó cũng được, kết thúc và trao giải vào 8:00 tối mai.;)
được đấy, làm gì làm , công việc kiếm cơm là phải cố gắng

chúc cạu may mắn =))

Chúc mừng bạn nhé.
Lương của bạn ngon đó nha, mình có đứa bạn làm cũng kho vật tư mà lương chính thức có 3tr à (năm trước là vậy, năm nay hok biết nó có lên được chút nào không, nó làm cũng được 2 năm rồi). Là một cty của người Hoa, hok biết phải Đài Loan không mà nghe nói là bóc lột công nhân cũng khá là dữ.

Chúc mừng bác :D

Hôm qua mình có mở Topic để hỏi về công việc thủ kho.
http://mmo4me.com/threads/mai-minh-di-phong-van-roi.204947/
Vị trí này tuyển 1 thôi.
Ngoài mình ra còn có 2 người khác cũng xin thủ kho các bác ah :)
Phỏng vấn là người Đài Loan có thông dịch viên người Việt bên cạnh làm mình cảm thấy vui ^^
Mỗi câu hỏi mình trả lời xong thì thấy đánh dấu gì đó rồi 2 người họ nói với nhau bằng tiếng Hoa cười, mình chả hiểu gì cũng cười luôn cho vui :D
Được sự giúp đỡ và tư vấn nhiệt tình của các bác, mình đã loại được 2 người kia :D, cảm ơn các bác :)
Lương thử việc, 3.8tr trong vòng 1 tháng, làm giờ hành chính
Công việc: Thủ kho vật tư.
Mình mở event nhỏ này chia vui cùng anh em MMO, Random 5 thẻ cào điện thoại 20.000 dành cho 5 bạn may mắn nhất
Các bạn comment chúc mừng hay gì đó cũng được, kết thúc và trao giải vào 8:00 tối mai.;)
:mad: chỉ cho vài tuyệt chiu:eek: giờ ko thèm đả động gì đến mình

:D đừng mừng vội--- tụi Đài Loan:p phải có cách trị thì mới mau lên chức và lên lương

:D Hôm đi làm--- nhớ trước đó ghé chợ mua sẵn 1 buồng cau + vài kg lá trầu vào tặng sếp:D Nói em mới ổ quê lên ko có gì tặng sếp,, bứt tạm ít cây nhà lá vườn làm quà:D mong sếp nhận cho
o_O Phong tục Đài Loan: hay ăn trầu
o_O Ý nghĩ sâu xa hơn: mày mà ko lên lương và cho tao nghỉ việc thì mày sẽ thổ huyết như khi nhỗ trầu

:p Chúc mừng nhé,,, thế là nồi cơm MMO bớt đi 1 miệng ăn:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back