Introduce Mình mới làm trang web bán tài khoản Ga tự động

Có nhiều lý do quá mà thôi, tất cả tại Butch “mông to” :popo_beauty:

show anh em hình ảnh con shop đời đầu mở 2006, hoạt động tới cuối 2009 mới đóng cửa của minh, thời còn hoạt động với bí danh mr.greenvn
Cao thủ ẩn danh là đây :popo_too_sad:

Bác siêu quá, bác cho em hỏi đăng ký Stripe có khó không vậy, hay thuê bên thứ 3 làm cho nó nhanh bác nhỉ.

stripe thu phí hơi cao bạn nha 2.9%, mình đang cân nhắc đổi cổng stripe sang cổng thân thiện phí 1.75% về sau khi hoàn thiện đủ giấy tờ cần thiết, thông tin thêm tới bạn
2.9 còn thấp hơn nhiều mấy thằng như 2co bác. Tại thằng này nó ko cho VN đk nên lại phải lách sang nước ngoài mất tjan quá

còn thằng thấp hơn nữa đó bạn 😀 quên stripe đi bạn iu
Ừ nhỉ tại sao lại cứ đâm đầu vào thằng đắt nhỉ. Tại em thấy nó đc nhiều thằng to sử dụng nên nghĩ là nó perfect nhất. Thank bác nhé ak

bạn thietkenuhon này tên Phan Hải, quê Bình Dương. chuyên mua ga ép giá rẻ từ các bạn nghỉ chơi về bán buôn kiếm lời cao, do mình từ chối bán buôn và chặn từ fb cho tới zalo nên giờ vô kiếm chuyện nhưng mà thôi, mình cũng chẳng ghét bạn, bạn kiếm ăn, mình cũng kiếm ăn, nhưng ghi rõ cả Họ tên như vậy là xúc phạm quá bạn. Với lại cả đời bạn có khi không làm được cái gì đâu bạn, cứ đi dụ gà với người non trẻ bán để nuôi bạn và làm giàu cho gia đình bạn từ chính mồ hôi đổ của các bạn bị bạn ép như cầm đồ rồi chẳng tạo ra được gì cho xã hội bạn nhé.

Last edited:
Ngoài miệng thì kêu bạn này bạn nọ, ai lại vô inbox văng tục như 1 đứa trẻ trâu vậy đồng chí Tiếp ơi, đồng chí chặn tôi là vì xưa tôi thuê đồng chí làm cái web, mà đồng chí làm chả ra sao, tôi cũng ko tiếp tục mảng đó nữa nên cũng chẳng thèm đá động đến đồng chí nữa thôi! Còn việc cả đời tôi có làm được gì hay không thì mời bạn ghé nhà tôi, tôi sẵn lòng tiếp bạn Tiếp nhé. Nghe cu Dũng nó nói đồng chia cũng ở Tân Uyên Bình Dương hay gì đấy mà : v
Còn việc mua bán là thuận mua vừa bán chứ chả ai ép ai được đồng chí ạ! Ae ai cũng có đầu óc, thị trường tôi ko mua thì người khác mua, đồng chí vào gạ tôi bán GA ko dc thì chặn tôi, lại quay ra đổ cho tôi là nàm thao nhỉ : v
Còn lại mời ae thẩm 2 ảnh bên dưới và đánh giá đồng chí này giúp mình ạ!

Attachments

832 KB · Views: 42
    461 KB · Views: 42

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week