Solved Mình gửi nhầm 220k vào tk bạn @dungqb33, bạn vào gửi lại mình với nha

Status
Not open for further replies.

vuongha1155

Hero
Verified
Reactions
575
MR
1.827
Insuree Balance
61444|100
MOD CLOSE TOPIC HỘ EM

Số là hôm 16/9 gửi 220k trả tiền net

Đen là số tk khoản ông net với ông @dungqb33 giống nhau nên không để ý nên chuyển nhầm vào tk ông ấy 220k, hjc, số nhọ thật

Nên mong bạn @dungqb33 gửi lại mình với nha

VCB: 0161001601959 ( LE MINH HA )

Mong bạn thông cảm về sự bất tiện này

Proof:

Last edited:
ban gửi nhầm,xin lại tiền mà giống đòi nợ thế..mình scam bạn đâu :( đó alf tự bạn chứ...Mình nhờ bạn gọi ngân hàng can thiệp giùm mình nhé :D

Upvote 0
ok cậu, 5 ngày nữa hy vọng sẽ nhận được tiền, ko thì chắc nhờ ngân hàng đòi tiền giúp
Lỗi của cậu mà nói thế khó nghe lắm, muốn người ta trả phải nói có tình, người ta thấy vui mới trả chứ.

Upvote 0
uh, tại hôm bữa mình có đòi hộ giúp đứa bạn 1 lần rồi, nên việc đó mình làm được mà cậu
ok..Mình hứa là mình ko trả nữa :D...cậu nhờ bank can thiêp..thích lấy lại bao nhiêu thì lấy :D

Upvote 0
Lỗi của cậu mà nói thế khó nghe lắm, muốn người ta trả phải nói có tình, người ta thấy vui mới trả chứ.

tại ông kia bán acc face cho mình mà ko bảo hành đầy đủ nên mình sợ cậu ấy ko trả nên mình nói thế thôi, chứ có ý gì đâu bác

Upvote 0
vê lù :V

Upvote 0
tại ông kia bán acc face cho mình mà ko bảo hành đầy đủ nên mình sợ cậu ấy ko trả nên mình nói thế thôi, chứ có ý gì đâu bác
còn 3 acc mà cậu đòi mình chuyển tiền...chuyển 10k mất phí 3k :D...vãi thật...có 10k thì để đó vài bữa lấy thôi

Upvote 0
cậu nói mình xù của cậu..người ta tường vài trăm k chứ đâu có biết đc có 3 acc ..oan cho mình :D

Upvote 0
còn 3 acc mà cậu đòi mình chuyển tiền...chuyển 10k mất phí 3k :D...vãi thật...có 10k thì để đó vài bữa lấy thôi

hjc, cậu cứ hứa hoài mà có làm được đâu, mình mua face cậu mỗi lần bảo hành lâu quá, mình cũng để cho cậu thời gian 10 ngày rồi đó

Upvote 0
hjc, cậu cứ hứa hoài mà có làm được đâu, mình mua face cậu mỗi lần bảo hành lâu quá, mình cũng để cho cậu thời gian 10 ngày rồi đó
thôi cậu thích làm gì thì làm..đòi ngân hàng 230k đi..mình ôm tiền chạy trốn rồi đó..:D

Upvote 0
ok cậu, 5 ngày nữa hy vọng sẽ nhận được tiền, ko thì chắc nhờ ngân hàng đòi tiền giúp
nói kiểu này mình sẽ ko trả để bạn tự đi đoài, thứ nhất lỗi của bạn chuyển nhầm bạn ấy nói hết $ trong bank thì đợi có bạn ấy gữi lại, lại nói câu này hài vl :) bạn đi ra bank mà đòi đi
công nhận bank sẽ lấy lại đc tiền với điều kiện bên kia ko phản ứng lại và bank của bên kia đủ số tiền bạn đã chuyển còn ko đủ lúc bạn làm đơn thì sẽ chẳng nhận đc tiền nhé

Upvote 0
cậu nói mình xù của cậu..người ta tường vài trăm k chứ đâu có biết đc có 3 acc ..oan cho mình :D

tóm lại thế này:

1/ mình gửi tiền nhầm, lỗi của mình, mình mong cậu refund lại
2/ mình nói là lên ngân hàng nhờ người ta đòi lại là vì:
- mình sợ cậu scam
- lâu giờ cậu làm việc với mình cái gì cũng rất châm trể
Cho nên mình nói cho cậu 5 ngày để giãi quyết

Tóm lại: nếu cậu ko giãi quyết thì mình cũng ko có gì trách cậu hết, còn việc của mình là lên ngân hàng nhờ họ refund thôi

Upvote 0
thôi cậu thích làm gì thì làm..đòi ngân hàng 230k đi..mình ôm tiền chạy trốn rồi đó..:D

uh, nói thế thì mình cũng chịu, thôi có gì cậu bảo hành 3 acc face cho tớ luôn đi cậu

Upvote 0
tóm lại thế này:

- mình sợ cậu scam

Tóm lại: nếu cậu ko giãi quyết thì mình cũng ko có gì trách cậu hết, còn việc của mình là lên ngân hàng nhờ họ refund thôi
bạn nói khó nghe quá dù có muốn hay k lỗi cũng của bạn, như mình đọc còn tức, bạn đã nói thế thì cần gì lên đây lập topic ra thẳng bank mà làm đơn đòi đi

Upvote 0
Nói kiểu này nghe hơi chát .là mình cho ra ngân hàng luôn

Upvote 0
tóm lại thế này:

- mình sợ cậu scam

:confused::confused::confused::confused::confused: được à

Upvote 0
bạn nói khó nghe quá dù có muốn hay k lỗi cũng của bạn, như mình đọc còn tức, bạn đã nói thế thì cần gì lên đây lập topic ra thẳng bank mà làm đơn đòi đi
Nói kiểu này nghe hơi chát .là mình cho ra ngân hàng luôn

thôi được rồi, do lỗi của mình, các bạn cứ ném đi, mình xin lỗi tất cả, người trong cuộc mới hiểu cậu ah, mình đã pm yahoo, gọi điện, và hứa, nhưng hứa mãi, các bạn ko nằm trong tình cảnh của mình thì ko hiểu được đâu, mình close topic

Upvote 0
:confused::confused::confused::confused::confused: được à
đc cậu, cậu làm đơn báo chuyển tiền nhầm theo mình biết TG xét là 1 tuần ngân hàng sẽ gọi cho bên kia báo nếu bên kia k chịu rf thì họ sẽ để 2 bên tranh chấp, với điều kiện tài khoản bên kia phải có đủ số dư 230k để rút, còn nếu ko đủ ngân hàng sẽ ko giải quyết

Upvote 0
tóm lại thế này:

- mình sợ cậu scam

ngân hàng ko refund đâu nhé cái này tùy thuộc chủ tài khoản có đồng ý không thôi
cậu cứ thủ sẽ biêt

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,713
Latest member
bietthu4tangnhax