Mình đã bị scam, anh em vào chia buồn đi :((

anhnguyen123

Senior
Reactions
301
MR
0.000
Sau khi rao ké 50AP vào topic bán AP của 1 bác nào đó mà từ sáng tới giờ đã có rất nhiều bạn pm.
Trong đó có 2 thằng giả mạo để scam thì mình phát hiện ra ngay, nhưng đến thằng thứ 3 thì mình đã ngã ngựa.
yahoo nó là :haiphong1666
Nó kêu là nó ko hoạt động trên mmo4vn mà chỉ trên mmo4you.
Nó cũng bảo nhờ trung gian và nó chịu phí, mình có nhờ lee88dung làm trung gian. Nhưng mình gà quá để nó biết đc mail AP của lee88dung, nó đòi teamview máy mình để xem nguồn Ap, trong lúc mình chuẩn bị chuyển thì nó kêu từ từ, mạng nó đang lag, nhưng trong lúc đó nó đã kịp thời lập một acc AP khác gần giống như vậy, nó thay vào mà mình ko hề biết. Mình nhận ra thì đã quá muộn.
đó là tiền của 2 thằng bạn nhờ bán hộ chứ mình nào chó xu nào đâu.:((

Thôi nay lên web giao dịch cho lành scam sợ quá

Chia bùn cùng bạn!
Mỗi lần rao bất kì số tiền ít hay nhiều tụi nó cũng nhảy vào cho đc, shhhhhhhhhhhhh !!!!!!!!!

có j từ từ giải quyết bác. 900k từ từ rồi kiếm lại.

thật là .... scam sờ quýt ... giao dịch với mấy bác tin tưởng thui. ko giao dịch với kẻ lạ

Đã có bao nhiêu bài học của những người bị scam rồi mà bạn không chịu học hỏi. Tiên trách kỷ hậu trách nhân thôi bạn ah!!!

Hic với số $ lớn bạn phải thật cẩn thận chứ...trong 4rum nhìu người uy tín thế cơ mà...
1 bài học đáng giá cho bạn đấy...hjc....

ngày càng nhiều scamer xuất hiện, chia buốn cùng chủ thớt

trò này xem qua mấy lần rồi mà cũng còn ng dính :(

chia buồn cùng bác, scam nó nhiều quá

:binhsua90: Cảm ơn EMPAR.PRO đã không cho ta thời gian đi exchanger chứ k chắc ôm trọn hàng của bác Hoàng hồn

vãi đạn , tiền của ta là tiền sạch còn thằng kia nó bảo mua hộ thẻ rồi mở tranh chấp , cần gì vài đồng lẻ nhưng mà nói lên tính cách 1 con người

người VN toàn hù người VN chán VL

Sau khi rao ké 50AP vào topic bán AP của 1 bác nào đó mà từ sáng tới giờ đã có rất nhiều bạn pm.
Trong đó có 2 thằng giả mạo để scam thì mình phát hiện ra ngay, nhưng đến thằng thứ 3 thì mình đã ngã ngựa.
yahoo nó là :haiphong1666
Nó kêu là nó ko hoạt động trên mmo4vn mà chỉ trên mmo4you.
Nó cũng bảo nhờ trung gian và nó chịu phí, mình có nhờ lee88dung làm trung gian. Nhưng mình gà quá để nó biết đc mail AP của lee88dung, nó đòi teamview máy mình để xem nguồn Ap, trong lúc mình chuẩn bị chuyển thì nó kêu từ từ, mạng nó đang lag, nhưng trong lúc đó nó đã kịp thời lập một acc AP khác gần giống như vậy, nó thay vào mà mình ko hề biết. Mình nhận ra thì đã quá muộn.
đó là tiền của 2 thằng bạn nhờ bán hộ chứ mình nào chó xu nào đâu.:((

Bạc trắng tình đời :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week