• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help mình có ý tưởng này mong các ban giúp

"=> Có thử bật VPN Server lên luôn nhưng vẫn ko có tìm ra cái tool nào giúp fake ip cho cái VPN đó." : cái vps server forward
port sang cho ssh nên sẽ fake đc ip mà bác. Mình thấy cái này ko khó và bác chủ thớt cũng làm đc rùi mà.
Hay mình chưa hiểu rõ ý bác,
Cậu chưa hiểu ý rồi ! Nó ko đơn giản vậy đâu, nếu vậy thì còn đem lên đây hỏi làm gì? Với sơ đồ thớt vẽ ra thì tớ biết ý đồ của thớt làm gì mà. Vì tớ từng tìm cách này mà ko được :D

chay dc 1 tuần hư luôn laptop :confused:
máy nhà bạn hàng lỏm hả ? dùng lap phát wifi bình thường dùng 1 tháng cũng đc chứ 1 tuần ăn thua gì, phát wifi thôi chứ có chạy gì nặng nề đâu mà 1 tuần die :)

máy nhà bạn hàng lỏm hả ? dùng lap phát wifi bình thường dùng 1 tháng cũng đc chứ 1 tuần ăn thua gì, phát wifi thôi chứ có chạy gì nặng nề đâu mà 1 tuần die :)
chạy 24/24 chứ ko chạy 24/7 :confused:, laptop i7 mà cho chạy như vậy bạn thấy xót ko :eek:

chạy 24/24 chứ ko chạy 24/7 :confused:, laptop i7 mà cho chạy như vậy bạn thấy xót ko :eek:
máy tui I7 đây mở cả ngày xót gì từ lúc mua máy đến giờ 2 năm ngày nghĩ của nó chắc ko đến 1 tháng =)) máy lúc nào cũng mở, có gì phải xoắn nhỉ ? chỉ sợ máy nó chạy cái gì nặng 24/24 mới xót chứ chỉ mở máy ko thì chả ăn thua gì :D

máy tui I7 đây mở cả ngày xót gì từ lúc mua máy đến giờ 2 năm ngày nghĩ của nó chắc ko đến 1 tháng =)) máy lúc nào cũng mở, có gì phải xoắn nhỉ ? chỉ sợ máy nó chạy cái gì nặng 24/24 mới xót chứ chỉ mở máy ko thì chả ăn thua gì :D
nhà mình 6 máy bàn, 1 laptop. - laptop Luu mấy TK, còn máy bàn làm việc, mà có cần dùng laptop phát wifi đâu, có modem wifi riêng rồi mà, mình lấy 1 máy bàn fake ip cho toàn bộ máy con thôi, thớt xem lại kỷ ý mình nói đi, :D
với mình đã làm dc rồi,
ai đâu mà mua laptop về bỏ ko đó de fake ip thôi nhỉ. :eek:
P/S: máy fake ip ko làm việc gì trên đó hết, only fake ip :cool:

nhà mình 6 máy bàn, 1 laptop. - laptop Luu mấy TK, còn máy bàn làm việc, mà có cần dùng laptop phát wifi đâu, có modem wifi riêng rồi mà, mình lấy 1 máy bàn fake ip cho toàn bộ máy con thôi, thớt xem lại kỷ ý mình nói đi, :D
với mình đã làm dc rồi,
ai đâu mà mua laptop về bỏ ko đó de fake ip thôi nhỉ. :eek:
P/S: máy fake ip ko làm việc gì trên đó hết, only fake ip :cool:
thì ý tui đâu nói gì chỉ nói máy kiểu j mở 1 tuần mà đã teo :D

thì ý tui đâu nói gì chỉ nói máy kiểu j mở 1 tuần mà đã teo :D
túm váy lại là mình làm dc rồi, và đang chạy fake ip trên máy bàn, còn laptop để đi cafe hay bala bala gì đó, chứ ko làm như bạn nói dc, :D

túm váy lại là mình làm dc rồi, và đang chạy fake ip trên máy bàn, còn laptop để đi cafe hay bala bala gì đó, chứ ko làm như bạn nói dc, :D
Vậy share cho cái cách luôn đi cậu, tui cũng cần. Thanks !

Vậy share cho cái cách luôn đi cậu, tui cũng cần. Thanks !
mình làm như trong hính, bỏ ra 1 máy để chạy ntn, - tất cả máy khác trong mạng lan mở FF hoặc Proxifier nhập ip máy 1 là dc, 192.168.0.101:1080 :p

mình làm như trong hính, bỏ ra 1 máy để chạy ntn, - tất cả máy khác trong mạng lan mở FF hoặc Proxifier nhập ip máy 1 là dc, 192.168.0.101:1080 :p
View attachment 45555
Cách này thì bình thường, tui tưởng ông tìm ra tool fake dc ip cho card nic ! Dù sao cũng Thanks ông đã share !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,227
Latest member
Digitalsagarpur

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week