Analysis Mình Cần Tuyển 3 - 5 Mem CHIẾN SITE PAIDTHEFASTEST HỖ TRỢ SSH

Status
Not open for further replies.

Sellsshasian

Newbie
Reactions
76
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình Cần Tuyển 3 - 5 Mem CHIẾN SITE PAIDTHEFASTEST HỖ TRỢ SSH VÀO GROUP

MỖI NGÀY CẤP ĐỀU ĐẶN 10 - 20 SSH / 1 NGÀY TÙY THEO KHẢ NĂNG CỦA BẠN

YÊU CẦU

1 ĐÃ BIẾT LÀM THÀNH THẠO

2 REG AC CHO MÌNH

3 ĐÓNG 500 - 1 TR ĐẶT CỌC ( SAU 1 THÁNG KHÔNG MUỐN THAM GIA NỮA MÌNH SẼ HOÀN TRẢ )

4 ĐỐI VỚI MEM ĐĂNG KÝ GÓI 10 SSH /1 NGÀY NẾU LÀM KHÔNG ĐẠT 8$/1 NGÀY SẼ PHẢI NỘP VỀ GROUP 1$ ( NỘP HÀNG NGÀY )
LÀM TRÊN 8$ MEM HƯỞNG 100%

ĐỐI VỚI MEM ĐĂNG KÝ GÓI 20 SSH /1 NGÀY NẾU LÀM KHÔNG ĐẠT 15$/1 NGÀY SẼ PHẢI NỘP VỀ GROUP 2$ ( NỘP HÀNG NGÀY )
LÀM TRÊN 15$ MEM HƯỞNG 100%
5 NẾU VI PHẠM CÁC YÊU CẦU TRÊN GROUP TỊCH THU TIỀN ĐẶT CỌC NGỪNG CẤP SSH

P/S HỢP TÁC CÙNG CÓ LỢI AE NÀO NHIỆT TÌNH THÌ PM YAHOO : SELLSSH_ASIAN

thời đại gì rồi mà còn đóng 500 - 1000k đặt cọc haiz

ko hiểu muốn làm lâu dài hay đc 1 thời gian site nát. muốn duy trì hay là muốn nhất thời. Vì một chút lời mà phá nát cái nồi

thời đại gì rồi mà còn đóng 500 - 1000k đặt cọc haiz
cũng không haiz lắm đâu thời nào cũng vậy cả đôi bên cùng có lợi thì hợp tác

nói thật bây h admin muốn quỳ lại + cho thêm tiền để mấy thằng men cho nó làm chăm chỉ hoặc hu hút đc men mới mà còn ko đc nói chi tới việc phải đóng 500-1tr, có 10 con ssh mà đòi 8$ ko đc còn bị phạt, chắc bạn mới vào nghề đây mà =))

chiều nào cũng ngồi spin, dm ra 5 phát 0,1 thì móm nhé :)

mà chiến cái này 10$ 1 ngày thì cũng tàn tạ lắm, thôi ko tham gia :)

cũng không haiz lắm đâu thời nào cũng vậy cả đôi bên cùng có lợi thì hợp tác
đúng là bạn mới vào nghề rồi :)) , trên đây admin dành giật mem chứ ở đó đóng phí. Bạn có uy tín gì mà bắt người khác đóng tiền cọc, nếu có 10 người pm bạn và đóng tiền thì bạn bỏ túi 5000k cao chạy xa bay thì sao =))

đúng là bạn mới vào nghề rồi :)) , trên đây admin dành giật mem chứ ở đó đóng phí. Bạn có uy tín gì mà bắt người khác đóng tiền cọc, nếu có 10 người pm bạn và đóng tiền thì bạn bỏ túi 5000k cao chạy xa bay thì sao =))
=)) CHỈ CÓ NHỮNG NGƯỜI NHƯ BẠN MỚI BAY CAO BAY XA THÔI. NGUỒN SSH MÌNH CÓ THỪA SCAM 5TR CŨNG NHIỀU ĐẤY NHƯNG CHẢ LÀ GÌ ĐỂ ĐÁNH ĐỔI LẠI UY TÍN BẠN THAM GIA MMO ĐÃ THẤY AI SCAM SSH CHƯA

nói thật bây h admin muốn quỳ lại + cho thêm tiền để mấy thằng men cho nó làm chăm chỉ hoặc hu hút đc men mới mà còn ko đc nói chi tới việc phải đóng 500-1tr, có 10 con ssh mà đòi 8$ ko đc còn bị phạt, chắc bạn mới vào nghề đây mà =))
THỂ LÀM NHIỀU AI HƯỞNG =)) MÌNH CÓ TOPIC SELL SSH NG TA BỎ RA CẢ 3TR DỄ SỬ DỤNG SSH THEO THÁNG NẾU KHÔNG CÓ LỢI NHUẬN AI GIÁM BỎ
VỚI LƯỢNG OFF HIỆN NAY 10 ÁC 8$ QUÁ BÌNH THƯỜNG $ LÀM ĐƯỢC MỀM GIỮ CHỨ AI GIỮ MÀ KÊU CA. NGHE BẠN NÓI 10 SSH KO ĐƯỢC 8$ ĐỦ BIẾT TRÌNH ĐỘ CỦA BẠN ĐẾN ĐÂU RỒI

THỂ LÀM NHIỀU AI HƯỞNG =)) MÌNH CÓ TOPIC SELL SSH NG TA BỎ RA CẢ 3TR DỄ SỬ DỤNG SSH THEO THÁNG NẾU KHÔNG CÓ LỢI NHUẬN AI GIÁM BỎ
VỚI LƯỢNG OFF HIỆN NAY 10 ÁC 8$ QUÁ BÌNH THƯỜNG $ LÀM ĐƯỢC MỀM GIỮ CHỨ AI GIỮ MÀ KÊU CA. NGHE BẠN NÓI 10 SSH KO ĐƯỢC 8$ ĐỦ BIẾT TRÌNH ĐỘ CỦA BẠN ĐẾN ĐÂU RỒI
chưa đóng bảo hiểm mà đòi người khác đóng bảo hiểm cho mình. Đóng bảo hiểm đi bạn

chưa đóng bảo hiểm mà đòi người khác đóng bảo hiểm cho mình. Đóng bảo hiểm đi bạn
mình không cần nhiều con 2 xuất nữa cho ae nào muốn tham gia thôi . giờ BH chắc gì đã an toàn . sống cho người khác nể hợp tác kiếm tiền . chả vì mấy đồng mà scam làm gì

mình không cần nhiều con 2 xuất nữa cho ae nào muốn tham gia thôi . giờ BH chắc gì đã an toàn . sống cho người khác nể hợp tác kiếm tiền . chả vì mấy đồng mà scam làm gì
mày nói thì hay lắm cho tao xem cái uy tín của mày xem nào

mày nói thì hay lắm cho tao xem cái uy tín của mày xem nào
lại 1 thằng sợ mất bát cơm đây mà . 2 dịch vụ của tao vẫn song hành là uy tín của tao đấy cái lol j mấy a

Ko biết thớt suy nghĩ sao chứ ! lên đây mà ăn gạch thui !
Người ta biết làm thành thạo offer mà đi hợp tác với thớt nữa để thớt hút máu ak ! .

tính bắt a e đặt cọc ah:D khó cậu ơi chưa mang lại lợi ích j mà đã đòi người ta chi tiền rồi:D

lại 1 thằng sợ mất bát cơm đây mà . 2 dịch vụ của tao vẫn song hành là uy tín của tao đấy cái lol j mấy a
Tao k chơi android nha mày, tao chơi pin nha, để xem có thằng nào đóng cho mày tiền không nha.:p

Tao k chơi android nha mày, tao chơi pin nha, để xem có thằng nào đóng cho mày tiền không nha.:p
:( buồn thật có 2 người đồng mới chán =)) chơi gì thì mặc mày tao cũng *** quan tâm đầu =)) vấn đề chính tạo lập topic tuyển ai cần thì pm tham gia =)) *** cần mày góp ý đau

:( buồn thật có 2 người đồng mới chán =)) chơi gì thì mặc mày tao cũng *** quan tâm đầu =)) vấn đề chính tạo lập topic tuyển ai cần thì pm tham gia =)) *** cần mày góp ý đau
Thứ 1: ko đóng BH mà đòi người khác đóng tiền cho mình, mày kêu ai đóng cho mày rồi lên đây reply cái coi =))
Thứ 2: post bài ko đúng box => sai rules. Up cho Mod vào trảm đề phòng scamer

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week