• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Mình bonus 0.5$ mỗi bạn cho tham gia Gain Money Fast.

typhummo

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Gain Money Fast là 1 site mới. Khi tham gia trang này các bạn lấy link ref or banner đăng lên diễn đàn hoặc blog, website... khi có ai đó click vào những link này, bạn sẽ nhận được 0.01$ - 0.06$. Đặc biệt khi bạn ref được 1 thành viên kích hoạt bạn sẽ nhận được 1.3$ cho mỗi ref và min pay chỉ có 1$.

Còn traffic thì min pay là 200$.

Như vậy bạn ref đc 1 thành viên acctive là bạn có thể rút về. Thật tuyệt phải không nào?

Còn proof thì đầy trên forum rồi, nên mình không nói thêm nữa?

Pay via: PP/AP/LR...

Các bạn reg ủng hộ mình nhé.

http://gainmoneyfast.com/-106507.htm

Sau khi các bạn reg xong, nó sẽ có hướng dẫn các bạn tạo blog, post bài, hoặc nếu bạn có blog hay website rồi thì chỉ việc đặt baner của nó lên, nếu có ai click vào baner thì bạn nhận đươc $, nếu không thì bạn chỉ cần lấy link ref (Affiliate) để mời những người khác tham gia, không cần tạo blog cũng được.

Các bạn chú ý chọn banner nhé, có nhiều loại banner với các mức tiền cho vistor và commision khác nhau, ngoài ra còn có cả ptc nữa, nhưng mà bạn phải upgrate account thì mới nhận được tiền ptc ($0.01/ click).

Chú ý: Các bạn reg và active thì để lại họ tên, email đăng kí. Mình sẽ bonus 0.5$ ngay lập tức cho các bạn qua LR/PP nhé.
Còn bạn nào đi qua thì đá lên dùm mình nhé, các bạn sẽ nhận lại cái thanks không giới hạn, cứ mỗi lần các bạn đá lên là có ngay cái thanks. hihi.

Thanks các bạn đã ủng hộ.

Làm thế nào để được Active vậy bạn ơi?

vậy khi nào thì biết active vậy bạn ? Trang này nó đâu có để thông tin ref đâu ta (hay là mình ko biết nhỉ) :binhsua136:

ko ai chịu clikc vào banner....0.5$ chủ thớt được 1$ nhỉ

Ăn quả lửa rồi thằng tỷ phú ấy mai nó đổi tile bài cái Nó bảo test ko bonus nữa :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom