Ask Mình Bị Lỗi Problem shorcut chrome sau khi gỡ cài đặt chrome

dolavans

Pre-verified
Reactions
81
MR
0.260
Insuree Balance
2016|150|USDT
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình gở chrome.Sau đó cài đặt lại.Thì bị lỗi không mở được shorcut của chrome.Mình tạo nhiều profile.

File ở Shortcut nó năm ở mục C:\Program Files (x86)\Google mà giờ cài đặt lại nó nằm ở mục C:\Program Files \Google mình copy của chrome mới cài đặt mà không được.

ai biết chỉ giáo mình với

thằng chrome này dạo này lạ lắm , kén máy , rồi ngốn ram nữa

up cho a e giúp đỡ

Bạn thử đặt lại cả target cả start in chưa

View attachment 182592
Ok.thanks.Mà Giờ Nhiều Profile quá.Mà GIờ Mình Không Tạo được profile nữa.Lúc click vào nút add nó lại random mấy cái profile củ.

Ok.thanks.Mà Giờ Nhiều Profile quá.Mà GIờ Mình Không Tạo được profile nữa.Lúc click vào nút add nó lại random mấy cái profile củ.
bạn thử bỏ hết đống profile kia ra chỗ khác rồi tạo xem đc k, nếu k thì do vấn đề khác chứ k phải nhiều profile quá ấy

bạn thử bỏ hết đống profile kia ra chỗ khác rồi tạo xem đc k, nếu k thì do vấn đề khác chứ k phải nhiều profile quá ấy
Có cách nào cài đặt chrome vào đường dẫn C:\Program Files (x86)\Google nó mặc đinh cài đặt vào C:\Program Files\

Có cách nào cài đặt chrome vào đường dẫn C:\Program Files (x86)\Google nó mặc đinh cài đặt vào C:\Program Files\

Bạn thử chọn bản 32bit xem, thường 32bit sẽ install vào Program Files (x86) ấy

alo bác khắc phục dc chưa máy e h cũng bị chả hiểu tại sao hay do version mới nó thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom