• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mình (b3n4.kool) SR mọi người

Mình thấy vụ này cũng chưa scam gì cả nên chưa có đánh giá, tỉ lệ lãi đó cũng có thể trả được :)

tốt nhất cậu đi cắm đồ đi . Cậu dám chắc lãi 5-7% 1 ngày thì có xe cắm xe , có thoại cắm thoại không thì cắm cái CMND hay thẻ sv cũng được vay mượn chi cho mệt .
Ra hàng cầm đồ hét to : "TAO MƯỢN ÍT TIỀN MẤY BỮA NỮA TAO TRẢ" . KÔ TRẢ ĐƯỢC THÌ ĐẶT CÁI MẠNG LẠI ĐEM XÁC VỀ :))

tốt nhất cậu đi cắm đồ đi . Cậu dám chắc lãi 5-7% 1 ngày thì có xe cắm xe , có thoại cắm thoại không thì cắm cái CMND hay thẻ sv cũng được vay mượn chi cho mệt .
Ra hàng cầm đồ hét to : "TAO MƯỢN ÍT TIỀN MẤY BỮA NỮA TAO TRẢ" . KÔ TRẢ ĐƯỢC THÌ ĐẶT CÁI MẠNG LẠI ĐEM XÁC VỀ :))
Mình có thể vay lãi đc nhưng muốn tạo cơ hội cho anh em cùng ăn thôi! Nhưng theo đà này có lẽ không đc nhỉ :binhsua16:

Mình không lo! có thì các bạn chơi không thì thôi! còn mấy bạn đã dep hôm trước sẽ có proof đều
Bác lo chi! Cứ xì dc proof ra chứng mình đi! uy tin đâu phải có trong 1 ngày hay 1 tuần :))

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

:))=)) trả người ta $ kìa :))
mình nói rồi mình không nợ ai cả!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,019
Latest member
hypercorevn
Back
Top Bottom