minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
vps 24 core các bác cho chạy bao nhiêu core là tối ưu nhất vậy? mình chạy 20/24 mà tốc độ rất ko ổn định có lúc nó về 200h/s, cùi bắp hơn amz 16 core:(

Ai có trang web nào hướng dẫn mình tạo 1 con vps 1 core free để mình đào thử ko :( sao forum nhiệt thế mà chẳng ai giúp vậy :(

Việt Nam ta toàn Top, ko biết hấp diêm em hàng nào thế kia :D:D:D

Cần bạn nào có acc AMZ hợp tác. 1 acc trial chỉ tạo được 2 con nano có thể kiếm được $ tương đương 3-4 con VPS 64 core. Mình mua acc tạo nano mà chỉ chạy được 1 ngày là chết nên lỗ vì vậy đăng ở đây cần hợp tác. Thân

Cần bạn nào có acc AMZ hợp tác. 1 acc trial chỉ tạo được 2 con nano có thể kiếm được $ tương đương 3-4 con VPS 64 core. Mình mua acc tạo nano mà chỉ chạy được 1 ngày là chết nên lỗ vì vậy đăng ở đây cần hợp tác. Thân
Đang có vài trăm con nhé c. Nếu ngon t reg thêm vài nghìn acc trial. IB

pm skype mình c

xác nhận là c này chạy 1 acc limit 2 region đc 1kh nhé ko thể tương đương với 3 - 4 con 64c đc ^^!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back