minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150

KANVN

Newbie
Reactions
10
MR
0.001
Pool này trước mình có mined, xài wallet mymonero.com nó autopay về nhưng được hơn 10XMR thì send để exchange BTC ko được, lỗi Not enough spendable outputs / balance too low (have: 0.000000000000 need: xxxxxxxxxxxxx
Ví có hơn 10XMR mà send thử 1->9XMR kiểu gì cũng ko được
Có tìm hiểu trên bitcointalk có ý kiến cho rằng sử dụng Monero GUI để send, mình cũng thử mà nó synch hết mấy ngày cũng chưa xong 10XMR nản bỏ luôn. kiểu này mined số lượng lớn XMR có mà chờ tới năm sau nó synce xong à
(nghe nói sử dụng SSD synce nhanh mà nản qúa bỏ acc luôn)

Ví chỉ cần Synch 1 lần là đc bác à :v sau này send 1 tỉ cũng thế thôi

WINDOWSSE7EN

Newbie
Reactions
52
MR
0.000
Ví chỉ cần Synch 1 lần là đc bác à :v sau này send 1 tỉ cũng thế thôi
của bác wallet lúc đầu có XMR chưa? synch hết khoảng bao nhiêu Gb? mình chính xác là 12.3 XMR synch ngày đầu hơn 20GB mà cái HDD của mình còn trống có 50GB, cố dọn dẹp cho trống bớt HDD mà qua ngày thứ 2 gần full luôn nản quá bỏ acc

của bác wallet lúc đầu có XMR chưa? synch hết khoảng bao nhiêu Gb? mình chính xác là 12.3 XMR synch ngày đầu hơn 20GB mà cái HDD của mình còn trống có 50GB, cố dọn dẹp cho trống bớt HDD mà qua ngày thứ 2 gần full luôn nản quá bỏ acc
Mình synch tổng cộng là 1238152 đó :v méo biết là gì :v mà cái này nó sync blockchain thôi có phải là nhiều tiền là lâu đâu :v 1 tỉ XMR cũng sync ngần đó thời gian thôi à

Lần trước thì refund ngay ngày hôm sau, lần này thì 5 ngày rồi chưa thấy refund. Đang đợi nó refund xong mới đào tiếp chứ giờ chả có hứng cày
tui lỡ theo nó rồi, bị hold 40xmr giờ còn 35xmr chưa dám rút nữa nè, gần 1k $ giờ ko lẽ qua pool khác, cắn ớt rồi theo luôn chứ sao

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Theo thông tin bên lề từ bọn mod trên đấy thì còn gần 2k ticket chưa dc xử lý và ngày mai mới được xử lý tiếp
thôi còn mùng, chơi nốt hôm nay đi, từ ngày site open đến giờ chưa bao giờ có tình trạng này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week