• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
mình reg được số lượng lớn acc amz mỗi server tạo dc 5 vps 1core và 2 core ai cần lấy số lượng lớn thì pm nhé có giá rẻ
1 core với 2 core thì mình cũng tạo dc nhiều mà bạn ơi. quan trọng là 64 với 32 core kìa

Bác nào có cách nào cài nhanh ko chỉ em với. Cứ 7-8 tiếng die vps mà config thủ công cưc như trâu :(

khoe cái tool config vps :D

Có bạn nào ko rút được XMR lúc này không? :D Mình bị báo lỗi "service tempolary is unavailable"

Có bạn nào ko rút được XMR lúc này không? :D Mình bị báo lỗi "service tempolary is unavailable"
Dear miners! Monero payouts are temporarily unavailable. We are working on fixing them as soon as possible.
We apologize for the inconvenience caused. If you have failed payouts, contact our support team.

amz còn bị limit 64 core ko mấy bác. tui reg toàn bị lỗi ko thể cung cấp

ài. tui ăn tết mới lên. vừa reg lại thì hết cmnr. để vài ngày nữa vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom