minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
à nó vẫn cập nhật xmr cho mình nha. mỗi cái lâu lâu á. $ vẫn nhảy. ae yên tâm nha. kkk. không sao đâu.
Mình thường để nó tự đào đến cuối tháng vô xem đc bn r rút mak thấy bác cmt làm hoang mang quá :eek: mới log vô thử thấy em nó vẫn còn nguyên :D

vps amz vẫn chạy đều đều. 60 em live hơn 10 days rồi. đang nợ 2k$. Mong cho lên 5k$ rồi sus acc cũng đc.

Thoải mái đi, json của minergate đặt timeout ít nên nó hay lỗi hiển thị thôi, ko ảnh hưởng gì đến túi tiền cả, chút nó hiển thị lại ko mất xu nào đâu mà lo, ai biết xài api thì dùng api mà check. Pool này mà scam thì chả có cái pool xmr nào ko scam hết, trừ khi tự làm pool chơi. Có lần nó bị ddos, dashboard 2 ngày vào ko dc giam của mình cả k có sao đâu.

Tũn vịt nói vậy thì ae cứ yên tâm đào. Bây h đào kiểu j mới là vấn đề đây @@

tut của mình cũng reg được bằng thẻ ảo VCC 0$ nhưng chỉ được dùng thằng trial, bạn nào tốt bụng inbox hướng dẫn mình cách unlock mấy thằng nhiều core với :(
reg kiểu gì thẻ 0$ vẫn dc thể ít nhất 1$ mà :confused: share tut ko bro

cho hỏi các bác tạo ví xmr ở trang nào v. hay dùng ví trên máy tính

Làm vậy được không bạn, nó có gọi điện cho ngân hàng của mình đòi nợ không vậy
thẻ trả trước nên ngân hàng k có lí do để đòi nợ mình. Thẻ vcb vẫn reg tốt nhé. Do máy thím reg cc nhiều nên bị hold là phải. Mới reg con amz tối qua, Sáng nay chạy vù vù.

thẻ trả trước nên ngân hàng k có lí do để đòi nợ mình. Thẻ vcb vẫn reg tốt nhé. Do máy thím reg cc nhiều nên bị hold là phải. Mới reg con amz tối qua, Sáng nay chạy vù vù.
thẻ debit hay thẻ gì cậu. để rảnh đi làm cái reg xài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom