minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
:)) chơi ngu cmr, mấy bác tha cho em, nhìn top mà đau lòng :v

Chym bé thì giấu đi . Ai lại đi khoe thế kia :D :D

https://www.facebook.com/ayeddg2301
cứ xác định khi inbox là vứt acc hoặc toàn bộ vps muốn cài sang rồi tớ sắp xếp nhé
Cái vụ vứt acc này hơi khó nhai, vì là acc chính die hết 1 lượt nên ko dám mạo hiểm. Vultr mined được ko bác? được thì Vultr còn vài chục acc gần hết $ sẵn sàng ra đi, deplop 24core cũng được

Cái vụ vứt acc này hơi khó nhai, vì là acc chính die hết 1 lượt nên ko dám mạo hiểm. Vultr mined được ko bác? được thì Vultr còn vài chục acc gần hết $ sẵn sàng ra đi, deplop 24core cũng được
đc cậu.

mình muốn hỏi cậu config là cài cái gì. nếu mà cài để chạy cái xmr thì cho cậu hẳn 1 phút tính từ khi login đó
Nếu không tính thời gian login thì bấm một lệnh duy nhất,tốn 3s là vứt VPS được rồi :D

C có bán tool setup cho acc amz ec2 ko?
1 accmatats bao lâu để chạy tool?
mình nhận chạy nhé. tùy vào số lượng vps hoặc acc. Mình nhận 20% vps config. Giảm fee đào từ 1,5 xuống 0. Tốc độ đạt ít nhất là 100%. Nhiều nhất là 120%.

minergate ngày hôm nay down nhiều kinh, chắc admin la liếm đc kha khá :(

là sao c?
thì ví dụ trung bình mình chạy 10kh/s mà nó toàn hiện 6 7kh/s gì đó :v , kiểu ăn gian :v
mấy hồi có mà ít, ngày ni nó gặp nhiều quá :v

các cậu đào bên minergate lãi nhưng đào các chỗ khác lãi hơn. nhưng vì đào bên minergate nó dễ trong vụ thanh toán nên mới nhiều người đào thôi.
vps 4 core trở lên mới chạy. 2 core chạy đến nản luôn
Chỗ nào đào lãi hơn minergate cho mình xin link nha,cảm ơn :)

v này với minergate nào ngon hơn bạn ??
đào pay chậm với xác minh chậm thì tốc độ đào ngon hơn. nhưng hầu như mấy thím đều chọn mấy site tốc độ đào thấp nhưng pay nhanh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom