minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
bác có mua XMR ko ? . em đào dc 1 tuần dc có ít
Có bác à, nhưng đợi vài hôm nữa, mình định ôm thằng này từ lâu lắm rồi mà mấy lần veri phone bittrex nó cứ oằn tà là vằn
Với giá xmr tăng lên 80$ như hôm nay thì aws acc F10 trở lên chạy 5 tiếng thôi cũng có lãi (mua mất 15$), chỉ cần tạo vps nhanh. Tuy ko lãi nhiều, nhưng coi như đầu tư, giá xmr 1 đến 2 năm sau có thể tăng 2-4 lần với tính anonymous của nó
PS: bác nào có acc ggcl sell mình ít test thêm

Có bác nào có acc amz limit 0 ko nhỉ cho e ít acc test vs:eek:

Có bác à, nhưng đợi vài hôm nữa, mình định ôm thằng này từ lâu lắm rồi mà mấy lần veri phone bittrex nó cứ oằn tà là vằn
Với giá xmr tăng lên 80$ như hôm nay thì aws acc F10 trở lên chạy 5 tiếng thôi cũng có lãi (mua mất 15$), chỉ cần tạo vps nhanh. Tuy ko lãi nhiều, nhưng coi như đầu tư, giá xmr 1 đến 2 năm sau có thể tăng 2-4 lần với tính anonymous của nó
có bác nào bán acc ggc ko nhỉ
Có GGC nhé

em chán rồi . bh đào ko lại

có phải edu nào cũng nhận đâu ,nếu edu nào cũng nhận thì tốt quá , tôi có cả nghìn cái mail edu
Ừ thấy có người bán tút reg aws edu 10m cơ acc chính approve cho các acc con cơ. Edu vn chắc phải xác minh info mới đc

Các bác có rõ vụ Get Windows Password của AWS là sao k?
E cứ bị tới đây là tắc tịt, mày mò mãi k đc
lúc tạo vps nó bắt tạo file dạng xxx.pem sau đó tải về. Đến đoạn tạo pass thì up file đó lên nhấn nút tạo pass

btc hút máu kịch liệt , bh trả lại cho các đồng khác rồi nhỉ

tình hình là em đã xin được một acc Microsoft Azure trial 200$ của một Pro, acc này chỉ tạo được 1 vps 20 core, khi em tạo thêm thì nó không cho và báo limit gì đấy, nhưng em thấy các hãng khác như Amazon hay Google Cloud Platform các pro có thể tạo được nhiều vps có cấu hình tương tự trên cùng một acc. Vậy thành ra hàng của Microsoft thua hàng của Amazon hoặc của Google hả các pro.

tình hình là em đã xin được một acc Microsoft Azure trial 200$ của một Pro, acc này chỉ tạo được 1 vps 20 core, khi em tạo thêm thì nó không cho và báo limit gì đấy, nhưng em thấy các hãng khác như Amazon hay Google Cloud Platform các pro có thể tạo được nhiều vps có cấu hình tương tự trên cùng một acc. Vậy thành ra hàng của Microsoft thua hàng của Amazon hoặc của Google hả các pro.
mấy tiếng là die

reg ggc thì vẫn reg dc , amz reg toàn limit0 ,còn reg sll đếch dc o_Oo_O:rolleyes::rolleyes: , với lại bh đào đếch lại mấy lão

đúng là pro có khác thi nhau đứng top, còn em thì chỉ mong sao kiếm ngày 150k VNĐ để đủ ăn và học hành thôi ạ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom