minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
hôm nay minergate nó bị lỗi gì mà vậy nhỉ :

Không thấy hiên balance .

mình có nguồn azure và ggcl mà không đào được chán quá ai có tut đào được bán cho mình Inbox cho cái giá
Lỗi gì thế bác. Tìm hiểu lâu rùi mà ko reg dc vps. Kk

cái này đào lâu vãi, trước mình thử, mấy con sv khugnr 1 tuần die đc 10$ đến tội
không nên tham gia

đào đc tháng 500$ ko các bác, ít thì mình xài vps kiếm tiền = cách khác ngon hơn.

Ảm đạm vì người có tút riêng thì âm thầm dùng, người ko có tút thì vào đây hóng, như mình có tút riêng của mình, hơi cực nhưng mà hình như là an toàn, chắc cày mấy tháng đủ tiền mua trâu thì chuyển qua dùng trâu :)
đệch man ! . thấy mua trâu làm ae nóng máu quá

đệch man ! . thấy mua trâu làm ae nóng máu quá
cái xmr này kiếm mấy cái r9 280x, 290 là chiến ngon rồi, kể cả 270 thì ít hơn nhưng vẫn chiến dc :)). túm lại là cầy tay cho đỡ phải tốn tiền đầu tư ban đầu :)

cái xmr này kiếm mấy cái r9 280x, 290 là chiến ngon rồi, kể cả 270 thì ít hơn nhưng vẫn chiến dc :)). túm lại là cầy tay cho đỡ phải tốn tiền đầu tư ban đầu :)
mấy con đó đào thì tốc độ dc bao nhiêu h/s bác

Anh em ở đây có ai mua trâu để cày coin này không nhỉ, muốn tham khảo 1 dàn mà tìm google thấy toàn chỉ đào eth với brc

Ví XMR trên bittrex bảo trì mất rồi, còn cách nào rút sang XMR ở sàn khác không vậy các bro?

Ví XMR trên bittrex bảo trì mất rồi, còn cách nào rút sang XMR ở sàn khác không vậy các bro?
bình thường mà , đâu có thấy bảo trì gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom