• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Chào sân hihi

Attachments

304.4 KB · Views: 102
Chào sân hihi
nhìn hấp dẫn quá :D ,bạn có đến hơn 180 thread hả ? 1 thread 600 hz hả bạn hay toàn bộ 600hz .

Có ai từ hôm qua tới giờ ko nhận được mail từ thằng minergate ko vậy?

Tui chờ 3 ngày rồi, bực bội quá. Muốn đổi pool làm biếng setup lại VPS, chán thật chứ:(
Dear miners! Email confirmations can be delayed due to an issue with our email delivery provider.
We are doing our best to resolve it soon. Sorry for the inconvenience.

Mẹ nó ức chế :( !

ai cho mình biết 1 thread 3.0ghz được bao nhiêu hz /s ? cám ơn mọi người :( !hỏi trên này k ai trả lời mình gì hết .
1 acc ggc ( 1bill) chạy được bao nhiêu thread vậy mọi người, chạy sao mà 1h được 10 đến 20$ r :( !

ai cho mình biết 1 thread 3.0ghz được bao nhiêu hz /s ? cám ơn mọi người :( !hỏi trên này k ai trả lời mình gì hết .
1 acc ggc ( 1bill) chạy được bao nhiêu thread vậy mọi người, chạy sao mà 1h được 10 đến 20$ r :( !
3.0 thì chắc được 40 Hz / thread đó cậu :D, nếu hợp tác với bạn @mrjevin thì x2,5 lên đấy =)), bạn ấy có mod đc cái tool wolf đào coin tối ưu của nước ngoài :v
1 acc ggc cách đây 2 tuần là 4x3x6x24 thread nhé :3 , giờ thì mình ko béc.

3.0 thì chắc được 40 Hz / thread đó cậu :D, nếu hợp tác với bạn @mrjevin thì x2,5 lên đấy =)), bạn ấy có mod đc cái tool wolf đào coin tối ưu của nước ngoài :v
6624 thread :rolleyes: . Giờ mới biết lý do tại sao chỉ 1 acc mà có thể đào 1h ra nhiều thế :( !

Tui chờ 3 ngày rồi, bực bội quá. Muốn đổi pool làm biếng setup lại VPS, chán thật chứ:(
Dear miners! Email confirmations can be delayed due to an issue with our email delivery provider.
We are doing our best to resolve it soon. Sorry for the inconvenience.
Việc đầu tiên khi chơi ở các pool có hỗ trợ 2step ver là phải quất nó trước, dùng google authentication cho đã chứ đừng tin vào mail, xài vừa chắc chắn lại vừa lẹ, sợ nhất là ver qua mail, có thể lỗi và bị hack bất cứ lúc nào :cool:

Việc đầu tiên khi chơi ở các pool có hỗ trợ 2step ver là phải quất nó trước, dùng google authentication cho đã chứ đừng tin vào mail, xài vừa chắc chắn lại vừa lẹ, sợ nhất là ver qua mail, có thể lỗi và bị hack bất cứ lúc nào :cool:
nhiều tiền như bác mới sợ, chứ dân nghèo như chúng em cạo được vài xu là đã rút luôn rồi, hacker còn ko kịp hack ấy chứ ạ.
Em ko thích cái google authen vì em hem có smartphone :((, xài cục gạch cho nó an toàn :(

Qúa khen :D

1 acc GGC tạo đc bao nhiêu 24Core các bác nhỉ, e mua acc về chạy thì tạo đc 3 Project, mỗi Projject 7 vps 24 core @@
Với cả lệnh nào để đào ngầm, chứ e tắt đi là nó ngủm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom