• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150

bị như thế này là sao mọi người ???

mình đang nghiên cứu reg aws limit 20 full region,tỷ lệ 100% nếu ko bị sus sau mấy phút reg, bác nào có thẻ rác còn ít tiền trong thẻ ib mình trao đổi tý.

mình đang nghiên cứu reg aws limit 20 full region,tỷ lệ 100% nếu ko bị sus sau mấy phút reg, bác nào có thẻ rác còn ít tiền trong thẻ ib mình trao đổi tý.

bạn cần *** không ? bên mình có sll

check INB nha b

Thuê VPS LINUX vài con cũng thuê, dùng chung không ảnh hưởng đào coin của các bác - PM, WMZ, BANK
Em cần thuê vps linux để làm ssh, nên vps của các bác đào coin hay làm gì cũng không vấn đề gì nhé. bao nhiêu con cũng thuê, thời gian live bao lâu cũng không quan trọng nhé.

Scam dạo này nhiều, em ko muốn mất uy tín hoặc hiểu nhầm đáng tiếc sảy ra, vì vậy mong các bác đọc kĩ những thông tin dưới đây!
Facebook: https://www.facebook.com/dangtuyenhuan
Mail: [email protected]
Twitter: https://twitter.com/dangtuyenhuan
Yahoo: [email protected] ( yahoo giờ em ít vào )
Acc PM: U4436248
Number WMZ: Z187162783007
Bank: Cung cấp khi PM yahoo

Tiện đây bạn nào có vps linux ở đâu giá thấp hơn 1$ không, cho em xin link với, ram hay ssd ít cũng được :D

Mình thì cần tool quản lý. Ai có không nhỉ :D

:D quản lý thông số tool đào, đổi pool đào đổi acc đào đổi thuật toán (đào coin khác) số lượng lớn

Có hết nhé :v

AMZ fix tut rồi hay sao mà ko thấy bác Kiếm Cơm lên top nữa rồi nhỉ, hay là bác ấy đang đi tiêu tiền

AMZ fix tut rồi hay sao mà ko thấy bác Kiếm Cơm lên top nữa rồi nhỉ, hay là bác ấy đang đi tiêu tiền
Chỉ là nó đang căng như dây đàn, bao nhiêu Visa reg xong đều ăn Blacklist auto Suspend hoặc 2 Region đó mà :D, giờ kiếm acc Limit 2 cũng không có huhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom