minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
mình rút từ minergate về bitrex, của mình cái số c đánh dấu đỏ vuông nó là 444, chắc do bên bitrex, vào bittrex thấy nó báo wallet đang bảo trì. hix
Vậy do bittrex vì với số confirm đó thì đáng ra nó về từ đời nào rồi.

chơi AWS nào giờ mà ko biết credit à? nó limit về base 10% đối với instance t2.micro được 1h/s là may, có khi ko connect được stratum
vậy có cách nào làm cho nó k bị limit vậy k bác ? e newbie chỉ giáo e với @@

TÌnh hình hôm nay nó bảo trì hay gì đó mà mình rút 8 tiếng rồi tiền chưa về bittrex, có anh em nào bị tương tự ko?hox
Em thì rút lúc 21h47p ngày 25/3, lúc đó nó bị lỗi gì đấy rút ra không có hash luôn, đợi chờ mãi không thấy hash liền support, trong khi những lần rút sau đó từ 22h thì tiền về ầm ầm, chán dễ sợ :D, bây giờ lại phải ngồi hóng thằng support rep ticket :confused:

tool trên vps nó vẫn hoạt động mà sao ở đây nó ko có kết nối gì cả vậy các bạn.

Sao trên vps vẫn chạy mà vào trang chủ nó báo 0h/s nhỉ mấy bác. Top 5 cũng ko thấy 1 ai. Có lỗi lầm gì ko nhỉ

Mấy bác cho e hỏi e tạo vps gg remote vào thấy nó đen thùi lùi vậy là sao vậy a ~~

Attachments

42.3 KB · Views: 57
View attachment 94331

tool trên vps nó vẫn hoạt động mà sao ở đây nó ko có kết nối gì cả vậy các bạn.
Sao trên vps vẫn chạy mà vào trang chủ nó báo 0h/s nhỉ mấy bác. Top 5 cũng ko thấy 1 ai. Có lỗi lầm gì ko nhỉ
Kệ nó đi, nó bị ddos qua giờ, api request toàn timeout, nhưng thằng này dc cái dù có bị ddos sập cả site thì cũng ko sao, tiền vẫn lên đều, nếu ko lên thì đến khi nó xử lý tiền cũng sẽ dc cập nhật, yên tâm ko mất, chỉ là hơi khó chịu vì ko thấy được các thông số.

Kệ nó đi, nó bị ddos qua giờ, api request toàn timeout, nhưng thằng này dc cái dù có bị ddos sập cả site thì cũng ko sao, tiền vẫn lên đều, nếu ko lên thì đến khi nó xử lý tiền cũng sẽ dc cập nhật, yên tâm ko mất, chỉ là hơi khó chịu vì ko thấy được các thông số.
Bị mấy thanh niên nào ăn ghen ở tức đấy mà :D:D:D, anh em yên chí, support bên này cực kỳ dễ thương, mới sáng nay được hồi đáp vài câu mát dạ

bạn chọn cái Windows Basic thì phải, cái đó nó chỉ có console thôi. Không có GUI. Thử gõ: explorer.exe xem sao. Không được thì chịu khó dùng command hehe

ae nào có tools tự tạo vps ko share với :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week