minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
mn cho hỏi acc free này tạo đc mấy cái vps thế

1 acc amz thì reg đc bn vps free 1c1gb vậy mn

thằng này scam nha ae!!
hôm qua mình có comment tuning được tool đào cpuminer-multi của wolf tối ưu hơn so với tool của minergate, ông bạn POWERCOIN này có vào pm thì mình chỉ cho xong ném cho mình site reg vps mà ko có hướng dẫn gì. chịu luôn =]]

hôm qua mình có comment tuning được tool đào cpuminer-multi của wolf tối ưu hơn so với tool của minergate, ông bạn POWERCOIN này có vào pm thì mình chỉ cho xong ném cho mình site reg vps mà ko có hướng dẫn gì. chịu luôn =]]
:confused::confused::confused::eek::eek::eek:

sao mình ver bằng sim vietnammobile nó ko gọi nhỉ, viettel thì ok, ngặt cái ver nhiều lần ko đc

Các cậu cho hỏi 1 acc aws thì tạo được bao nhiêu instance và instance type nên chọn là gì :D có phải chia ra các region ko?

sao mình ver bằng sim vietnammobile nó ko gọi nhỉ, viettel thì ok, ngặt cái ver nhiều lần ko đc
tạo acc amz hả b

Tut nâng 1K H/s ổng cũng gạ hỏi mình, nhưng mình không chỉ, lý do là toàn hỏi mình chứ không có ý muốn thực sự trao đổi tut, dạng như rút kinh nghiệm xuơng máu người ta :oops:, sau đó thanh niên tìm được bằng một cách nào đấy quay lại dọa mình sẽ share lên Forum, làm như con nít không bằng :D

Last edited:
nguy hiễm vậy bác đó cũng ném cho mình 1 site :D tiện có giao lưu thì add fb e nhé :D

Tut nâng 1K H/s ổng cũng gạ hỏi mình, nhưng mình không chỉ, lý do là toàn hỏi mình chứ không có ý muốn thực sự trao đổi tut, dạng như rút kinh nghiệm xuơng máu người ta :oops:, sau đó thanh niên tìm được bằng một cách nào đấy quay lại dọa mình sẽ share lên Forum, làm như con nít không bằng :D
có chắc là tìm đc ko :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week