??????????

? Pi Network ĐANG ĐƯỢC PHỦ ĐẦY TRÊN CÁC HỘI NHÓM KIẾM TIỀN ONLINE
BÂY GIỜ LÀ GẦN 4 TRIỆU NGƯỜI VÀ ĐANG GIA TĂNG 1 CÁCH KHŨNG KHIẾP CHƯA TỪNG CÓ ...
BÂY GIỜ BẠN KHÔNG ĐÀO PI THÌ SAU NÀY BẠN SẼ PHẢI ĐÀO PI VÌ GIÁ TRỊ CỦA NÓ
? TRÂU CHẬM THÌ UỐNG NƯỚC ĐỤC?

???Khai thác tiền kĩ thuật số trên trên điện thoại. ???
Các bạn không đào PI network thì quá tiếc luôn!
Hiện nay Pi đang đặt sức mạnh tiền điện tử trong lòng bàn tay bạn. Hãy nắm lấy cơ hội trăm năm có một !

Ngày chỉ mất 5 giây mở app vào bật pi lên là có thể đào miễn phí được 6Pi mỗi ngày. Cứ sau 24h lại bật lại để nó tự đào tiếp như vậy.
Giống như Bitcoin, Pi là vô giá.
Pi có thể đạt giá trị 100$/1Pi, 1000$/1pi, 10 000$/1Pi, ...
Ai đã bỏ lỡ Bitcoin thì Pi là Cơ hội tiếp theo cho các bạn nhé.
Hơn nữa app này đào không hề tốn pin, dung lượng hay data, chỉ cần bật pi rồi thì dù có tắt mạng, tắt nguồn nó vẫn tự đào.
AI CÓ ĐIỆN THOẠI MÀ KHÔNG ĐÀO PI THÌ SAU NÀY SẼ HỐI HẬN NHA !
HƯỚNG DẪN ĐÀO PI NHANH NHƯ SAU! LÀM ĐÚNG 7 BƯỚC SAU NHÉ.

Bước 1: Vào App Store hoặc CH play gõ "Pi network" rồi tải app về điện thoại.

Bước 2: Click vào ứng dụng đã cài, rồi vào "continue with phone number". Chọn "Vietnam +84" rồi điền số điện thoại của mình.

- Hoặc bạn có thể đăng nhập bằng facebook của mình.

Bước 3: password là mật khẩu (tối thiểu 8 ký tự, có 1 chữ viết hoa và 1 số)

Bước 4: Nhập họ và tên (không dấu) vào "first name" và "last name"

Bước 5: Mục "Choose username" là tên đăng nhập viết liền không dấu (ví dụ: hovaten).

Bước 6: Mục "invitation code" bạn nhập " huynhvipvt1508 " rồi ấn submit.
Sau đó vào App bấm hình sấm sét và bắt đầu đào, nhanh nhé, độ khó ngày càng tăng.

Bước 7: tích dấu sét để tự động đào
Lưu ý: sau 24h sẽ tự động tắt mình chỉ bỏ ra 5s vào app tích dấu sét lại cho tự đào thôi

Mời thêm 1 người bạn sẽ được cộng 25% tốc độ ban đầu

Hiện tại Pi chưa chính thức lên sàn nhưng đã có 4 sàn chờ đón với giá 0,15$ - 2$/Pi rồi
Ai chưa đăng ký ib cho mình nhé
Cuối cùng đừng quên kết bạn, ib mình để được hướng dẫn cụ thể và sau khi Pi lên sàn thì mình sẽ hướng dẫn rút tiền.
FREE Trên hết tất cả đều miễn phí vậy bạn nghĩ xem có nên tham gia không???

lên gg search key "pi network" xem có b kq rồi hẳng sủa nhé
Cả chục coin hứa hẹn kiểu này, mô hình thế này, chỉ có mỗi etn là lết được lên sàn vì làm bài bản, còn bọn này thì lại giống mấy coin như phoneum thôi, cũng quảng cáo thổi phồng xong lại chết, có thì nó bắt kyc rồi nhả 5-10$, mà chắc không đâu

Cả chục coin hứa hẹn kiểu này, mô hình thế này, chỉ có mỗi etn là lết được lên sàn vì làm bài bản, còn bọn này thì lại giống mấy coin như phoneum thôi, cũng quảng cáo thổi phồng xong lại chết, có thì nó bắt kyc rồi nhả 5-10$, mà chắc không đâu
chưa tìm hiểu kỹ thì đừng phán như thánh thế phiến diện lắm. Những coin ra sau sẽ nhìn coin ra trước để làm tránh vết xe đổ, và công nghệ của Pi khác hoàn toàn so vs các coi còn lại. Cứ chờ đi ;)

giá trị đồng coin thì ko thế bằng nhưng vốn hóa thì hoàn toàn có thể soán ngôi :))
Bao nhiêu cái mô hình y hệt thế này rồi, mới chỉ thấy mỗi etn làm được, mà chỉ làm đúng những gì đã hứa trước chứ không quá đột phá, con pi này nó lết được lên CMC là tốt rồi, ban phát mỗi người một đống coin rồi đứng top, nghĩ sao thế bạn??=)

giá trị đồng coin thì ko thế bằng nhưng vốn hóa thì hoàn toàn có thể soán ngôi :))
Oạch. Vãi thế. Mơ cao mơ xa quá bạn ạ. Chỉ là 1 trong cả vạn đồng coin làng nhàng thôi.

Ai cũng có ước mơ, nhưng ước mơ những điều khả thi 1 chút đi bạn :popo_sweat:

Chào các bạn!

Pi Network là cái tên đã được nói rất nhiều trên diễn đàn này. Tương lai của nó đang ngày càng tươi sáng hơn khi các dự án của nhóm phát triển đã và đang thực hiện đúng như kế hoạch đề ra.

Hôm nay tôi xin phép các bạn cho tôi được nhắc lại và mong muốn có nhiều bạn hơn tham gia kiếm tiền với đồng Pi này:

Vậy Pi Network là gì?
Tôi xin nói đơn giản, Pi Network là một blockchain
(là cuốn sổ cái, là hệ thống cơ sở dữ liệu cho phép lưu trữ và truyền tải các khối thông tin {block} được liên kết với nhau nhờ mã hóa) và trong blockchain này có một đồng tiền điện tử gọi là Pi ( giống như Bitcoin...) nhưng đào để kiếm Pi thì dễ hơn rất nhiều lần (bởi vì độ khó nó chưa cao như Bitcoin nhưng tương lai không xa khi có nhiều người tham gia thì độ khó nó sẽ càng tăng cao và rất khó để đào được 1 Pi). Hiện tại đã có hơn 3.500.000 thợ đào Pi trên toàn thế giới với hơn 175 Quốc gia và vùng lãnh thổ tham gia đào Pi hằng ngày. Nếu có 10.000.000 thợ đào thì sẽ giảm tốc độ khai thác sẽ giảm một nữa. Dự án Pi Network vẫn đang ở giai đoạn 1 "phân phát Pi" (dự án có 3 giai đoạn).

Các bạn có thể tìm hiểu thêm ở trang blog do tôi biên soạn:
Pi Network dành cho ai tham gia đào Pi?
Dành cho các Miner
(Người đào coin) có tính kiên nhẫn.

Hướng dẫn các bạn mới có tính kiên nhẫn cách tham gia mạng Pi và đào Pi tích trữ chờ Pi khi ra sàn giá cao bán kiếm tiền:

Giá trị Pi:

1. Đăng ký và đào (cày) Pi:
2. Xác minh tài khoản:
3 Tạo vòng tròn bảo mật:
4. Cấu hình tăng tốc độ đào Pi:
Hiện tại Pi Network đã cho chúng ta chạy NODE trên máy vi tính. Sau khi các bạn cài đặt và cấu hình VÒNG TRÒN BẢO MẬT xong và hoàn chỉnh 5 người các bạn có thể vào : https://node.minepi.com và tải ứng dụng về và cài đặt trên máy tính và ủy thác tài khoản trên điện thoại vào ứng dụng trên máy tính. Đăng ký với nhòm phát triển chạy 1 chạy 1 node đúng với khả năng của mình.

Tôi thì đã đăng ký 1 NODE chạy 24/7 trên máy vi tính như hình ảnh bên dưới:

Nếu bạn đọc xong và muốn tham gia kiếm Pi thì các bạn hãy thực hiện như tôi hướng dẫn như trên.

Nếu có gì thắc mắc các bạn hãy comment bên dưới và tôi sẽ trả lời. Hoặc:

Cộng đồng Zalo Pi Network Việt Nam: https://zaloapp.com/g/viwyjj977
  • Các bạn muốn tham gia trò chuyện, chia sẽ những khó khăn, vướng mắc và trao đổi mua/bán về Pi Network với cộng đồng. (Không đăng cách nội dung khác ngoài Pi Network. Nếu các bạn đăng khác sẽ bị mời ra khỏi Room)

Cung cấp số điện thoại cho VTBM: https://zaloapp.com/g/hmilng634
  • Khi tài khoản Pi Network của các bạn chưa đủ 5 Thành viên trong Vòng tròn bảo mật (VTBM) thì hãy join vào zalo và lựa chọn số điện thoại thêm vào VTBM của tài khoản các bạn (Hướng dẫn cách 2 gần cuối bài trong bài viết: Vòng tròn bảo mật)

Last edited:
Thằng này bạn cũng có 1 topic từ năm ngoái rồi mà, sao không update tiếp bên đó cho xôm mà lập top mới làm j
Cái topic kia nội dung chung chung. Tôi tạo lại để các bạn mới chưa tham gia dễ hiểu hơn.

Cái topic kia nội dung chung chung. Tôi tạo lại để các bạn mới chưa tham gia dễ hiểu hơn.
Bạn có thể edit lại #1 của topic cũ rồi tạo update chẳng phải tốt hơn sao, vì đã có sẵn lượt người đang watch topic rồi :)

Bạn có thể edit lại #1 của topic cũ rồi tạo update chẳng phải tốt hơn sao, vì đã có sẵn lượt người đang watch topic rồi :)
Cho tôi thêm 1 cơ hội đăng topic này nha...cám ơn bạn...ủng hộ.

Cho tôi thêm 1 cơ hội đăng topic này nha...cám ơn bạn...ủng hộ.
Tại mình nhớ năm ngoái đã từng đọc về thăng Pi này rồi nên nay có top mới thì có ấn tượng search thì chính bạn đăng nên thắc mắc là update lại từ topic cũ sẽ hay hơn.

Bạn tạo topic thế này cũng tùy bạn thôi. Gút lắc :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back