Milestone-bux: Site BUXHOST mới triển vọng, server riêng 10 year subscription

diquaniemdau

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay mình làm 1 cái offer PTSU thấy site này khá ngon nên mình chiến thử luôn và chia sẻ luôn với mọi người cùng xem xét. SIte mới ra ngày 17/4.
- Minpay 1$ qua LR, AP, OK
- Hàng ngày có 5 ads, worth $0.0500 (click solo 20 ngày đủ pay)
- Đặc biệt site đang nâng cấp server riêng (giống PhD-Bux), free Premium cho 20000 mem đầu tiên, 10 year subscription,... Bạn nào định thử thì ủng hộ mình nhé, tool auto buxhost bạn nào chưa có xin mời ghé thăm blog của mình mà download (ko muốn post nhiều lần).

Link đk: http://www.milestone-bux.com

Bảng các thông tin khác

ToGo

Senior
Reactions
909
MR
0.000
bỏ đi bạn ơi
nó live ko được 2 tuần đau cái site sieucuibap haha

Ai pro vào check site này giùm cái theo mình thì nó lừa tình đấy

Hehe, bạn sợ nó lừa tình thế hả?
Mình check qua thấy nó không khác PhD-bux, không đăng ký nhanh thì phí (hehe). Nếu scam thì cũng chỉ là add thêm 1 site vào tool (chả mất gì, tool clik 2 phút hết 7 ads là xong) nếu ko scam sau 20 ngày đựoc pay 2$ thì thôi rồi !
:))

Gaconconga113

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
Mình check qua thấy nó không khác PhD-bux, không đăng ký nhanh thì phí (hehe). Nếu scam thì cũng chỉ là add thêm 1 site vào tool (chả mất gì, tool clik 2 phút hết 7 ads là xong) nếu ko scam sau 20 ngày đựoc pay 2$ thì thôi rồi !
Cho mình hỏi bạn sài tool nào vậy ! Thanks!

trangxinhdep

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
chuan !

:))

Bác này nói rất truẩn !!!nghèo cũng phải cho cu Tèo đi học :binhsua146:

tu0iteen

Banned
Reactions
35
MR
0.006
scam rồi.
mãi ko chịu trả tiền, vừa hôm trước đọc cái tin "nếu bạn ref link dưới đây, hãy lập support ticket để nhận 1.5$" mình ref xong thì thấy cái tin đấy bị xóa, request payout cũng bị xóa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week