• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Miễn phí dịch vụ cung cấp nguồn phim

kenker

Junior
Reactions
48
MR
0.001
Hiện tại mình có dịch vụ cung cấp nguồn phim 3x. Các bạn có thể xem thêm tại đây

Sự kiện sẽ diễn ra trong 3 ngày từ ngày 19-8-2011 đến hết ngày 21-8-2011

Để tham gia sự kiện lần này các bạn cần reply + thanks tại topic này để đăng ký .
Ngay sau khi các bạn reply thì các bạn sẽ có số reply. Đó chính là số để quay thưởng. (Ai thanks thì mới được tính nhé :D )
Cách quay thưởng để cho công bằng nhất thì mình sẽ sử dụng trang http://www.random.org/ để quay thưởng.
Cứ cuối mỗi ngày mình sẽ quay thưởng 1 lần, trong 3 ngày là 3 lần và đương nhiên là sẽ có 3 người trúng thưởng.
Kết quả trúng thưởng sẽ cập nhật ngay sau khi quay kết quả.
Và phần thưởng dành cho 3 người may mắn nhất là 1 Acc Premium 1 tháng tại diễn đàn Kienkoi.info

Ngoài nguồn 3x ra không có nguồn phim mới hả bác :| , mình ko chơi 3x , chỉ cần nguồn phim mới + muzic :)

Ngoài nguồn 3x ra không có nguồn phim mới hả bác :| , mình ko chơi 3x , chỉ cần nguồn phim mới + muzic :)
Hiện tại mới có nguồn 3x, các nguồn khác sau này sẽ phát triển thêm.
Film hay ko bác chủ,mấy em trong đó dáng có chuẩn ko
Phim đều hay và có nội dung hẳn hoi, còn diễn viên thì rất nổi tiếng đoạt rất nhiều giải thưởng nên bác cứ yên tâm về body các em này nhé :D

XIN CHÚC MỪNG BẠN : htpost số reply là 13 đã trúng giải thưởng ngày hôm nay.

Dưới đây là video quay giải thưởng nhé.
[video=youtube;Dq1LgAlplho]http://www.youtube.com/watch?v=Dq1LgAlplho[/video]

Mời bạn vào diễn đàn Kienkoi.info đăng ký nick và pm vào cho mình (kienkoi) để nhận giải thưởng nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom