Miễn phí bản quyền Kaspersky Anti-Virus mới nhất thời hạn 01 năm

có cần gỡ bỏ KIS cũ ra khỏi máy rồi down về cài lại không bạn??
Theo mình nghĩ thì nên cài lại mới bạn ! Chưa thử vụ này, bạn thử rồi pm cho mọi người biết với nhé !

- - - Updated - - -

ăn đc 1 thời gian là Die thôi KISS nó chém vi phạm KEY ác lắm , vì từ sever của nó khi cập nhật tất nhiên là sẽ kiểm tra KEY bản quyền có hợp lệ ko , chứ dập khuôn nhau như thế này thì chưa chắc là khả quan , cái Anti này chưa hay bằng cái Internet Securyti :D
Thường những key lậu thì dùng rất mau Die, cái này thì có vẻ khả quan hơn, mình nhớ hồi dùng Key của bọn Đức thì đúng là dùng mãi thật , hơn 1 năm mới Die!!! Còn "Internet Securyti" thì đương nhiên là tốt hơn rồi, còn tốt hơn ở chỗ nào thì chúng ta cũng thấy, nhìn cái tên là biết nó hỗ trợ diệt Virus "Internet" và mấy thứ khác !!!

Last edited by a moderator:
Theo mình nghĩ thì nên cài lại mới bạn ! Chưa thử vụ này, bạn thử rồi pm cho mọi người biết với nhé !

- - - Updated - - -

Thường những key lậu thì dùng rất mau Die, cái này thì có vẻ khả quan hơn, mình nhớ hồi dùng Key của bọn Đức thì đúng là dùng mãi thật , hơn 1 năm mới Die!!! Còn "Internet Securyti" thì đương nhiên là tốt hơn rồi, còn tốt hơn ở chỗ nào thì chúng ta cũng thấy, nhìn cái tên là biết nó hỗ trợ diệt Virus "Internet" và mấy thứ khác !!!

các bạn tham khảo thử "kaspersky trial reset". Nếu KIS hết hạn thì reset lại hoặc chọn dùng thử vẫn ok! :binhsua75:

Cái này dùng cũng tốt lắm bạn à! Nếu đã dùng thì nên dùng Em KIS 2013 là ngon nhất, KIS 2014 đang chuẩn bị ra đời, chuẩn bị ra là kéo về chiến ngay.

Theo em thì cứ update sài key file cho nó lành! Như vầy rắc rối quá

Đánh dấu phát đã, đang xài NIS nên rảnh ngâm cứu sau. Thanks thớt có tinh thần tìm tòi và share!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,645
Latest member
thegioilaptop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week