• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Microsoft trừ thêm tiền gì vậy mn?

Kapersky

Banned
Reactions
165
MR
0.000
Insuree Balance
0
hum bữa mình có mua bản quyền của game Angry Birds giá 25k. sau khi thanh toán = visa xong, vào check số dư thì thấy nó trừ thêm 1 giao dich với microsoft 21k nữa. có call acb thì nó bảo có giao dịch vs Microsoft thôi, nó chả biết, contact microsot thì chưa thấy hùi âm, mình định mua thêm và apps nữa mà sợ nó trừ thêm. mn ai biết chỉ giùm mình nha.

ko biết cái giao dịch trừ 21k là cái gì lun.

up, tính mua cái app từ điển lacviet nữa :(

Thử mua tiếp đi cậu, coi có bị tiếp ko. Vài chục K thì cũng đáng thử mà.

21k là tiền on hold transaction để validate cái card của bạn thôi, không phải tiền mất, sẽ được trả lại sớm thôi khỏi lo nhé :binhsua22::binhsua22:

tiếc là cái windows phone Nokia đi nhầm đường rơi vào tay thằng microsoft cái gì cũng tiền , giá mà Nokia chạy windows phone dùng đc ứng dụng của Android thì ngon biết mấy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom