Mẹo khi withdraw PayPal

TheLastName

Banned
Reactions
85
MR
0.000
OnlyC:
Theo nguồn tin đáng tin cậy, thì trước hết mình xin cảnh báo, nếu làm theo cách này:
- Account sẽ lên cấp bussiness.
- Mất phí duy trì account.
- Không downgrade xuống Personal được.
- Withdraw dễ bị limit, khi limit yêu cầu nhiều bước, vì là acc bussiness.

Nói chung newbie nên contact đổi tên đàng hoàng, cách này chỉ sử dụng trong trường hợp không dùng acc nữa.

Chào các bạn .
Hôm nay lập topic này , để hướng dẫn các bạn 1 mẹo Withdraw $ từ PayPal về Bank Việt Nam .
Cách này tôi đã thử , và đã nhận tiền sau 6 ngày trời ( Đang đói mà nó cho mình đợi 6 ngày )

Khi withdraw .. ví dụ Name ở PayPal bạn sai với Name trên Bank hoặc là ví dụ name bạn đặt lộn xộn hay gì gì đó ..

Ví dụ Name của 1 PayPal này là : Xinh Xinh
Mà trong khi đó , Name bank của bạn này là : NGUYEN VAN A

Làm sao để đổi tên nhanh chóng mà withdraw , không cần contact và đợi mai của PayPal ? .
Các bạn làm theo như trong hình nhé .

Click Upgrade

Sau khi làm xong các bước này .
Bạn quay lại Overview của Acount PayPal . xem đã giống như hình chưa ( Ko phải giống tên NGUYEN VAN A nha ).

Như thế , là ok :) .

Attachments

21.2 KB · Views: 87
Sau đây mình sẽ hướng dẫn luôn cách withdraw PayPal khi bạn vừa làm các bước trên xong :

Click vào Add/Edit Bank Acount

Rồi sau đó , bấm vào ADD

Và đây là bước quan trọng nhất ,.. Nếu muốn withdraw thành công thì nên đọc kĩ nhé :

Bước 3:
Đây là bước quan trọng, bạn cần điền chính xác 2 thông tin sau:
Bank name: Điền tên tiếng Anh của ngân hàng.
VD:
ACB: Asia Commercial Bank.
EximBank: VIETNAM EXPORT IMPORT COMMERCIAL JOINT STOCK BANK.
SWIFT code: phần này đặc biệt quan trọng, điền sai thì đừng mong tiền về. Bạn dùng bank nào thì vào trang chủ của bank đó để lấy mã swift.
Mã swift của 1 số ngân hàng như:
ACB là ASCBVNVXxxx
Eximbank là EBVIVNVXxxx
ANZ: ANZBVNVXxxx
BIDV: BIDVVNVXxxx
EAB: EACBVNVXxxx
Techcombank: VTCBVNVXxxx
VCB: BFTVVNVXxxx
VietinBank: ICBVVNVXxxx

Bộ 3 ký tự xxx là mã chi nhánh. VD eximbank chi nhánh Láng Hạ là: EBVIVNVXLHA Cái này tớ nghĩ kô cần thiết phải điền. Mình chỉ cần điền chính xác mã swift gồm 8 ký tự đầu tiên là OK rồi! Paypal khi bắt mình điền nó cũng mở ngoặc thêm SWIFT code (8 or 11 characters, no dashes) mà
Account number: Số tài khoản. Bạn gọi điện lên ngân hàng để hỏi chính xác nha. Số tài khoản chứ kô phải số thẻ đc in trên card đâu ( Nhầm loại bank có thể sử dụng Số Thẻ , VD ĐÔNG Á : vì mình rút Đông Á mà )
Re-enter account number: Điền lại số tài khoản ở trên.

4584a3f76feb61e3dd88d882036547ce_41354682.8.bmp

Và sau khi nhập xong Ấn Continue

Xong nó hiện ra 1 bảng .. Bạn ấn Save nhé ( cái này lười chụp hihi ) .

Tiếp theo là Withdraw , .. -> Ấn Withdraw nào

Amount : điền số tiền bạn muốn rút
To: chon bank bạn muốn chuyển tiền về ( Cái này dành cho PayPal nào add nhiều bank )

Xong thì bấm vào Continue thôi

Khi nhập xong , ấn Continue . Bạn kiểm tra lại thông tin .
Xem cái Details Withdraw PayPal của mình về Đông Á nhé .

Đây là topic mình tự viết để giúp cho 1 số bạn bị vướng vào tình huống như trên .
Và nữa , mình xin gửi lời cám ơn đến bạn có PayPal name là : Bui Thi Thuy Linh .
Do PayPal của mình cần 1 số hình ảnh mà không thể có , nên mình lên g00gle tìm thêm Hình ảnh :) .
Chúc các bạn thành công .

Và nếu thất bại , thấy PayPal chưa refunds tiền về cho các bạn .. thì gửi Contact đến PayPal nhé :)

Cách này yếu tim ko dám thử.Thà rằng xóa cooki,restart modem làm 1 acc khác là xong.Dù sao cũng thanks bác đã đóng góp cho anh em.

Cách này yếu tim ko dám thử.Thà rằng xóa cooki,restart modem làm 1 acc khác là xong.Dù sao cũng thanks bác đã đóng góp cho anh em.

Lúc trước mình đã withdraw thử bằng cách này .
Mình không phải xem của ai và làm theo .
Do lần đó , thấy cái PayPal bị limits cách đây 6 tháng ..xem thấy còn tiền
Nên mới withdraw thử , vì đó giờ mình chưa withdraw lần nào ..
1 tí mới nhìn ra là cái name paypal đặt lộn xộn , nên withdraw không được .
Gửi contact thì nó không change cho mình mới tức :( .
Ngồi nghịch bậy bạ ở Edit Profile ..
Sau 1 hồi nghịch xong .. và thử ,..
Kết quả là mình đã rút được 300.000 VNĐ từ cái PayPal bị limits .
Cách này không phải là yếu tim đâu bạn , mà là thành công 100% :) .

Ủa tên NGYEN VAN A thì sao rút dc ?
tường phải là A NGUYEN chứ nhỉ ?

Mình chỉ ví dụ thôi cậu . và lấy 1 PayPal ra test :) .

---------- Post added at 06:30 PM ---------- Previous post was at 06:17 PM ----------

Bạn nào làm không được thì pm inbox của mình nhé

bạn rút về ATM được rồi vậy làm sao xóa cái thẻ ATM khỏi cái PP limit vậy. Theo mình biết hình như không xóa được nếu PP limit. Chưa thử mong chỉ giáo thêm kinh nghiệm :)

bạn rút về ATM được rồi vậy làm sao xóa cái thẻ ATM khỏi cái PP limit vậy. Theo mình biết hình như không xóa được nếu PP limit. Chưa thử mong chỉ giáo thêm kinh nghiệm :)

Cái này thì mình không rõ .
Chắc cái này phải contact PayPal thì chắc được .

nhưng PP nó litmit thì làm sao mà with.

yếu tim thì cứ thử cũng đựoc chứ sao, cùng lắm ở "đồi vô vọng"( địa chỉ chủ thớt) xuất hiện thêm lastname2, lastname3...:)

đây mà bờ rao

Lúc trước mình đã withdraw thử bằng cách này .
Mình không phải xem của ai và làm theo .
Do lần đó , thấy cái PayPal bị limits cách đây 6 tháng ..xem thấy còn tiền
Nên mới withdraw thử , vì đó giờ mình chưa withdraw lần nào ..
1 tí mới nhìn ra là cái name paypal đặt lộn xộn , nên withdraw không được .
Gửi contact thì nó không change cho mình mới tức :( .
Ngồi nghịch bậy bạ ở Edit Profile ..
Sau 1 hồi nghịch xong .. và thử ,..
Kết quả là mình đã rút được 300.000 VNĐ từ cái PayPal bị limits .
Cách này không phải là yếu tim đâu bạn , mà là thành công 100% :) .
:binhsua75:

vấn đề ngược tên bạn contac PP đổi lại cho an toàn, thông tin cá nhân thay đổi dể bị limit lắm, vấn đề add bank và add mail nữa PP cực khó tính nó cho con bot làm nhiệm vụ limit. ai mạo hiểm thì cứ theo chủ thớt mà làm nhưng nếu bị limit cũng đừng quá bất ngờ...

vấn đề ngược tên bạn contac PP đổi lại cho an toàn, thông tin cá nhân thay đổi dể bị limit lắm, vấn đề add bank và add mail nữa PP cực khó tính nó cho con bot làm nhiệm vụ limit. ai mạo hiểm thì cứ theo chủ thớt mà làm nhưng nếu bị limit cũng đừng quá bất ngờ...
Mình chỉ post và hướng dẫn cho 1 số bạn không biết .
Cách này không phải là mạo hiểm hay ko ,.. nhưng mình thấy khá là dễ . không cần phải contact lâu lắc ..
Nếu nó có limits , thì mình contact lại nó thôi .. có gì khó

yếu tim thì cứ thử cũng đựoc chứ sao, cùng lắm ở "đồi vô vọng"( địa chỉ chủ thớt) xuất hiện thêm lastname2, lastname3..
:) Ừkm .. cũng được .. Nhưng Vô Vọng là ko có tiếng gì cả đấy nhé

Đúng là PP limit sao mà with ..
Ko đọc kĩ ở topic sao cậu ? PayPal mình đã bị limit cách đây 6 tháng , nên with đc .
Còn nếu PP bị limits cách đây 6 tháng mà không còn $ .
Thì các bạn gửi $ từ PP khác vào là ok thôi :) ( Cẩn thận Limits do log 1 IP 2 3 PayPal nhé )

mình lỡ upgrade lên business ròi làm sao downgrade xuống lại đây :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week