men mới tập làm off cần tìm sư phụ

Các bước làm off cơ bản:
- B1: học tiếng Anh thật giỏi
- B2: mua vé máy bay qua Mĩ (nhơ mang theo laptop)
- B3: mở site off lên làm bình thường

Lại nát như *** dầm thôi.
sock giờ cứ đang làm dở die = làm lại từ đầu :binhsua29:

lên núi là thấy:binhsua75:,hồi đó làm off hỏi ai họ cũng nói biết sơ sơ,mà bem như bà trâu ko,dân off hơi bị keo bác lập topic làm rì :binhsua53:
ko lẽ cả mmo4me này ai cũng keo hết ah :binhsua31: mong mau gặp đc cao nhân để thành chánh quả hix hix :binhsua25:

Last edited by a moderator:
ko lẽ cả mmo4me này ai cũng keo hết ah :binhsua31: mong mau gặp đc cao nhân để thành chánh quả hix hix :binhsua25:

chắc chỉ có mỗi ông T bạn tui là ko vậy ,chứ room này thì chỉ vậy thôi chứ ko chuyên sâu,úp cho bác tìm được cao nhân để thành siêu nhân nhé

e là men mới tham gia diễn đàn xin chúc ae gặp nhiều may nắm và thành công trong công việc :binhsua168:

tình hình là lang thang trên mạng học kiếm tiền online nhưng mà chưa rõ về cách làm offer lắm nên mạn phép làm topic mong ae chỉ dạy tận tình.e bít sử dụng robofom ,getinfo ,proxifier ,ff ...nhưng mà làm vẫn chưa đạt kết quả tốt mong tìm đc sư phụ giúp đỡ e sẽ làm cho a trả công sao cũng đc .
YH :muonkiepdoiem_hayvebenanh48

thanks all
P/s : e xin lỗi hwa đag viết dở thì đi ngủ thằng e nó có post bậy mong ae thông cảm :binhsua162:
Pm mình nhé...Giá cả thương lượng :D

Quá chán với offer. Trước cũng có 1 bạn nhận chỉ dạy. Nhưng được vài bữa rồi cũng mất tiêu. H bơ vơ giữa chợ

mua vip72 or sock es thì pm mình chỉ kiếm cơm yahoo williamanhpt

Nhận đào tạo mem làm offer. Học phí 12 triệu/1 tháng. Bảo đảo học xong lương tháng trên 400k. học thì liện hệ Yahoo mình nhé :|

chua hơn nem nữa :binhsua23:
mình thấy giá đó dzất là hợp lý đó, chỉ cần làm trong khoảng 3 năm là cậu lấy lại được vốn rồi ;))

Nhận đào tạo mem làm offer. Học phí 12 triệu/1 tháng. Bảo đảo học xong lương tháng trên 400k. học thì liện hệ Yahoo mình nhé :|

giá tốt nhỉ :binhsua26:

thớt à thật sự làm off ko khó như cậu nghĩ đâu cứ tự học thì hơn. các tool cũng ko khó xài cậu cứ việc nghiên cứu. tự học lại giúp ta có thêm kinh nghiệm bạn à chứ giờ sư phụ cũng chỉ dạy cậu làm căn bản thôi không phải cầm tay chỉ bạn kiếm tiền thôi mà những thứ căn bản cũng đã up đầy đủ trên box offer gòi còn gì. với nhiu đó kiến thức đã đủ để bạn bít làm off là như thế nào(mình cũng học từ đây).

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back