SCAM member quanghieu212 scam Tình Hình nhờ mọi người tìm cách giải quyết dùm minh vụ này.

mình ko hiểu gì về gift , nhưng đọc bài của thớt + cái list thế kia thì thớt bị gian thương nó lừa rồi .o_O

Rút kinh nghiệm lần sau em cũng add luôn cho lành. Mấy lần cũng để qua đêm, may mà ko sao.

bạn contact mình ! mình sẽ teamview kiểm tra acc amz của bạn chup lại history và mình sẽ contact chủ topic để so sánh ! bảo đảm không làm lộ info khách hàng của bạn !

box này b cứ nhờ ông @cuipap1984 . Mấy cái gd amz này rất nhạy cảm, cơ bản tin tưởng nhau là chính . còn làm việc mà bòn rút thì vấn đề chỉ là thời gian thôi .

Sau vụ này tôi mới biết lão là trùm ăn chặn code của khách, nhiều người nói lắm rồi.

lam featurepoints thì thấy cảnh mẹ bồng con là thường mà, thằng admin nó paid code add rồi

lam featurepoints thì thấy cảnh mẹ bồng con là thường mà, thằng admin nó paid code add rồi
cậu ko đọc đoan chat support kia ah. support amz đã nói là hieubui đã redeem rồi. Khả năng vụ này tuột xích rồi. vì bảo hiểm cũng đã rút. họ chấp nhận bỏ cái nick để lấy 650$ thì đó là lựa chọn tốt nhất của họ tính đến bây giờ. Lấy lý do có nhiều địa chỉ khách hàng ko cho bên có trách nhiệm kiểm tra gây khó dễ, không hợp tác...vậy là có cái kết rồi. chủ thớt thu thập thật nhiều thông tin rồi pub lên các 4rum và mạng xã hội (info cá nhân, hình ảnh liên quan về gia đình...) để cảnh báo và cái quan trong hơn là đánh vào danh dự của một con người.

cậu ko đọc đoan chat support kia ah. support amz đã nói là hieubui đã redeem rồi. Khả năng vụ này tuột xích rồi. vì bảo hiểm cũng đã rút. họ chấp nhận bỏ cái nick để lấy 650$ thì đó là lựa chọn tốt nhất của họ tính đến bây giờ. Lấy lý do có nhiều địa chỉ khách hàng ko cho bên có trách nhiệm kiểm tra gây khó dễ, không hợp tác...vậy là có cái kết rồi. chủ thớt thu thập thật nhiều thông tin rồi pub lên các 4rum và mạng xã hội (info cá nhân, hình ảnh liên quan về gia đình...) để cảnh báo và cái quan trong hơn là đánh vào danh dự của một con người.
ok ông, đợi mod cung cấp info.

dễ mà cậu cầm cái email ông đưa cho bạn đó lấy support amz đúng là name trên account và code nạp vào đó ko ??. Nó sẽ khai ra, ko đúng thì là cha kia đưa account clone. Thứ 2 có cách để chết chung nhưng mình ko chỉ vì bik nhiều quá tụi nó report do mình . Ngày xưa ngu chỉ chiêu tụi nó lại bảo mình scamed ,giờ thề éo chỉ thằng nào bất cứ gì

Có một thắc mắc là giao dịch lố 685 code vào 11/9
Nhưng 2 cái hình support lại là add vào ngày 6/9 và 8/9
Có gì nhầm lẫn ở đây chăng
@ribeo255 , @cuipap1984 @quanghieu212

chưa xong vụ này ak c

thời gian đó là thời gian oder mã,

"
Có một thắc mắc là giao dịch lố 685 code vào 11/9
Nhưng 2 cái hình support lại là add vào ngày 6/9 và 8/9
Có gì nhầm lẫn ở đây chăng
@ribeo255 , @cuipap1984@quanghieu212"
Vấn đề là cái mã đó order trước khi giao bán - order ngày 6- ngày 8 -- xong rồi ngày 11/9 mới giao bán cho người ta . xem thử xem có giao nhầm lô code nào không

Vấn đề là cái mã đó order trước khi giao bán - order ngày 6- ngày 8 -- xong rồi ngày 11/9 mới giao bán cho người ta . xem thử xem có giao nhầm lô code nào không
ông có bị sao không vậy,bên tango card trả code,mem nó gôm mấy ngày bán 1 lần, cai mail tui chup lai không thấy à.

Mình có sell cho quanghieu212 là 685$ amazon, từ trưa ngày 11-9,

theo như mình đọc thì bác đang nói sell lố code 685$ - và được giao email ngày 10 tháng 9

còn cái hình support nó trả lời thì code đã được add ngày 6- 8 tháng 9 .

ông có bị sao không vậy,bên tango card trả code,mem nó gôm mấy ngày bán 1 lần, cai mail tui chup lai không thấy à.

cái email chụp lại là email nào ? chỉ thấy cái hình trên là send cho hieubui ngày 10 tháng 9 chứ có thấy send lác đác đâu

theo như mình đọc thì bác đang nói sell lố code 685$ - và được giao email ngày 10 tháng 9

còn cái hình support nó trả lời thì code đã được add ngày 6- 8 tháng 9 .

cái email chụp lại là email nào ? chỉ thấy cái hình trên là send cho hieubui ngày 10 tháng 9 chứ có thấy send lác đác đâu
mail giao ngày 10/9 tại vì tui đang để múi giờ trong Pc là múi h cânada,
@tuanxuan9891 @silkroad86 giải thích dùm mình tý

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,817
Latest member
copaamerica2024

Most viewed of week

Most viewed of week