SCAM member PRivate 0691000354912 Nguyễn Ngọc Anh vào đây

Vụ này mình sẽ đứng ra giữ VND để seller refund lại cho bạn .
Nhân tiện đây các bác cho mình hỏi là mình có ông anh ở bên nước ngoài gửi pp cho mình nhưng mà ông gửi dạng mua bán chứ ko gửi dạng gif thì giờ mình rút hoặc bán thì có nguy cơ bị hold ko ??? và nếu bị thì cách giải quyết như nào ?
mới dùng paypal mà thấy rắc rối quá :(

Fund mà nhận 507$ éo ai chơi.chuyển 528 nhận đủ 528
Nói chung tôi không hiểu nổi ông Ngọc Anh này có hiểu về sự việc hay là cố tình không hiểu. Ông có xử lý hay không thì hạn trong ngày hôm nay. Có vài xu bạc tôi hơi bực mình vì cách hành xử của ông nên tôi mới lôi lên đây chứ ăn thua gì mấy chục đồng PP đâu.
Giờ muốn làm việc cứ qua trung gian cuipap chứ tôi hoàn toàn không tin rằng ông sẽ có hành động đúng đắn.

Nhân đây cũng rất cảm ơn bác Cuipap rất có trách nhiệm, mặc dù một vu nhỏ nhoi như vụ này nhưng không vì lớn nhỏ, bác cuipap chỉ làm việc vì cái đúng - cái sai.

Nhân tiện đây các bác cho mình hỏi là mình có ông anh ở bên nước ngoài gửi pp cho mình nhưng mà ông gửi dạng mua bán chứ ko gửi dạng gif thì giờ mình rút hoặc bán thì có nguy cơ bị hold ko ??? và nếu bị thì cách giải quyết như nào ?
mới dùng paypal mà thấy rắc rối quá :(
Theo quy định của Paypal nó nghiêm cấm hành vi mua bán paypal, nếu phát hiện mua bán paypal thì nó sẽ khoá tk. Còn lại thì dùng mua hàng, rút về ngân hàng, gửi cho bạn bè người thân đều được hết.

Theo quy định của Paypal nó nghiêm cấm hành vi mua bán paypal, nếu phát hiện mua bán paypal thì nó sẽ khoá tk. Còn lại thì dùng mua hàng, rút về ngân hàng, gửi cho bạn bè người thân đều được hết.
Cảm ơn bạn, ông ý gửi tiền cho mình mà gửi dạng mua hàng :oops:

đến hộm nay @Private cũng không có thiện chí để giải quyết vấn đề ! mình set banned vậy !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel
Back
Top Bottom