Warning Mém nữa toi

AzazelTran

Banned
Reactions
126
MR
0.001
Insuree Balance
0
Trưa nay giao dịch btc-e. Mình bán cho bác có yahoo: phuong0820. Mà hóa ra hàng fake. Ko bit add từ hồi nào ,lạ
Mà các bác cho mình hỏi sao lịch sử chat yahoo là phuong0820:: còn lúc chat yahoo tên vẫn đúng là phuong0820 ( như hình, có kèm ip mà chắc là ssh r )

Attachments

86.9 KB · Views: 69
Cái lỗi yahoo huyền thoại mà, cứ giao dịch là phải soi các kiểu con đà điểu nhé.

V à bác :D. Mà chả hiu sao mình đâu add lung tung đâu , ko hỉu sao để lọt 1 đứa. Cứ đinh ninh list contact của mình là chính chủ hết nên cứ giao dịch bt, may là đang lúc copy code thì phát hiện ra :D

Trưa nay giao dịch btc-e. Mình báTên cho bác có yahoo: phuong0820. Mà hóa ra hàng fake. Ko bit add từ hồi nào ,lạ
Mà các bác cho mình hỏi sao lịch sử chat yahoo là phuong0820:: còn lúc chat yahoo tên vẫn đúng là phuong0820 ( như hình, có kèm ip mà chắc là ssh r )
Tên nào tự dưng add friends mình vô mình từ chối vì không scam cũng quýt:D

Tên nào tự dưng add friends mình vô mình từ chối vì không scam cũng quýt:D
cái nick ông liên quan gì đến boss89 ko vậy?

Cậu không để ý thôi, nó là yahoo: phuong08200 mà. cậu nhìn lại ảnh chụp của cậu mà xem. Chứ không phải là phuong0820

Cẩn tắc với bọn bán Cam ngày tết nha anh em, tết kiên quyết không ăn Cam, thấy thằng nào bán thì đuổi thẳng cổ. Bảo tao không ăn Cam, biến ngay:D

Uh nhể :D , nhưng mà hên có dấu :: nên mới ko giao dịch nữa :D . Chứ có dư số 0 mình cũng vẫn giao dịch, vì nghĩ list chat mình ko có scammer , may wa :D

Qua này cam đắng nhĩ

cái nick ông liên quan gì đến boss89 ko vậy?
bossvip99 liên quan gì đến boss89 nhể ảo tưởng sức mạnh á:D
Cậu không để ý thôi, nó là yahoo: phuong08200 mà. cậu nhìn lại ảnh chụp của cậu mà xem. Chứ không phải là phuong0820

Cẩn tắc với bọn bán Cam ngày tết nha anh em, tết kiên quyết không ăn Cam, thấy thằng nào bán thì đuổi thẳng cổ. Bảo tao không ăn Cam, biến ngay:D
ăn quýt thôi ăn cam làm gì:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week