Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
có vẻ như topic ko có up tình hình gì nhiều mà bàn về việc site pay hay ko là chủ yếu nhỉ :binhsua41:

việc đó là việc rất đáng quan tâm mà, làm cả tuần rồi bị ăn cam thì chẳng phải là rất buồn sao...

thế tuần này chiến mỗi acc lên 7$ hết đi cho mau có $ ;)) ;))
Chiến $3 cũng có chiến thuật đấy bác, như cái bác/em 5Tin gì gì đó, chiến vừa đủ min pay thì nó không thể pay thiếu cho minh được, nếu chiến lên $7-8 thì hay bị giữ lại tiền hơn.

Các bạn cho mình hỏi. Nó đã reset. Tại sao trong history báo đã pay cho mình rồi mà tiền chưa về LR nhỉ. Có lỗi j ko hay là báo rồi nhưng chưa pay. Thanks các bạn nha.

tuần mới nhà mới đi đức ơi:D

em đang hóng prood - có thì mới là vừa à =)) ... hố hố - vẫn ổn định - chỉ hiện tại vẫn dính quả tam giác đỏ giống như pix ( nhưng mà ý nghĩa 2 cái khác nhau à )

em đang hóng prood - có thì mới là vừa à =)) ... hố hố - vẫn ổn định - chỉ hiện tại vẫn dính quả tam giác đỏ giống như pix ( nhưng mà ý nghĩa 2 cái khác nhau à )
proof thì a mới có 2 cái vẫn đang chờ tiếp, mà mega dạo này điên quá gõ đúng luật của nó mà cũng bị ban vô tội vạ:binhsua38:

Các bạn cho mình hỏi. Nó đã reset. Tại sao trong history báo đã pay cho mình rồi mà tiền chưa về LR nhỉ. Có lỗi j ko hay là báo rồi nhưng chưa pay. Thanks các bạn nha.
Khi nó reset thì thông thường acc nào nhiều $ nó pay trước rồi đến các acc ít $.
Vì vậy bạn cứ đợi tối nay hoặc ngày mai nó sẽ pay hết thôi.
Còn nếu ko pay thì gửi mail cho nó.
Nếu không được nữa thì coi như tiêu ko có tiền luôn..hehe:binhsua44:

Từ trưa đến giờ bên ấy đang làm đêm đen mà, chắc thèng admin ngủ roài, các bác ráng chờ đến tối nay đi :binhsua168:

sao mình reset hết mà chưa về cái nào là sao vậy nè,móa nóa
bác cứ bình tĩnh ;)).. tự tin vào giờ hôk có thì tuần sau.. tuần sau mà hôk có nữa thì... hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week