Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
chán quá..đang đánh protyper nhìn lại cái rate có 0.75..hết mún đánh tiếp..mà ae cho tớ hỏi mega có cho đánh 1 chữ ko z..tớ đánh 2 chữ hiệu suất ko cao lắm

chán quá..đang đánh protyper nhìn lại cái rate có 0.75..hết mún đánh tiếp..mà ae cho tớ hỏi mega có cho đánh 1 chữ ko z..tớ đánh 2 chữ hiệu suất ko cao lắm
mún 1 chữ àk ? chuẩn bị tinh thần gửi mail để unban òy nhé pác

Ai gởi mail unban thành công rồi bày mình cách làm với nào :binhsua32:lập nik để suppor tới đoạn lập mật khẩu thì mật khẩu phải thế nào mới lập đc vậy:binhsua36:

4.2$ vẫn chưa về chán vãi.:(

Ai gởi mail unban thành công rồi bày mình cách làm với nào :binhsua32:lập nik để suppor tới đoạn lập mật khẩu thì mật khẩu phải thế nào mới lập đc vậy:binhsua36:

phải gồm chữ hoa chữ thường số và ký tự đặc biệt

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

chẳng hạn pass tui là
3mS0*.4nhw4'

phải gồm chữ hoa chữ thường số và ký tự đặc biệt

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

chẳng hạn pass tui là
3mS0*.4nhw4'
PM chỉ giúp dùm mình nhé.Cảm ơn cậu.

mega này ban đêm rate cao mà load chán thế ta, hay dạo này nhìu người cạp nên code ra ít. Không lên nổi 20 wpm

tớ đánh 4 acc vẫn load 19..ngoan lành mà..mà các bác cho tớ hỏi..sao tớ đánh đúng 652 code sai 56 code trong tổng 708 code..tỉ lệ đúng là 92.1%..thế mà sao nó bảo tớ sai rules..banned tớ 5' hả j đó..banned 5' kiểu này có ảnh hưởng gì tới việc nó pay sau này không ae

tớ đánh 4 acc vẫn load 19..ngoan lành mà..mà các bác cho tớ hỏi..sao tớ đánh đúng 652 code sai 56 code trong tổng 708 code..tỉ lệ đúng là 92.1%..thế mà sao nó bảo tớ sai rules..banned tớ 5' hả j đó..banned 5' kiểu này có ảnh hưởng gì tới việc nó pay sau này không ae

Chắc do bạn gõ 1 chữ, sai nhiều hoặc bị time out nhiều vì tỉ lệ 92.1% hok phải là cao lắm, thường thì là 95$:D

tg có 15'..lâu lâu cug fai 1 chữ chứ cậu..cậu ngi 2 chữ in nghiêng..đánh 1 chữ còn ko kịp đánh 2 chữ sao kịp..bị time out 1 2 lần là chắc fai có rồi..mà đánh tỉ lệ 95% là cậu cug bro wwa rồi..à mà bị thế có bị gì ko nhỉ

$ về chưa vậy mọi người.:D

Mấy bác cho em hỏi đánh 1 chữ và đánh 2 chữ là thế nào vậy vì em thấy bảo đánh 1 chữ megatypers nó ban nick. Với lại hôm nay mấy giờ thì $ về thế.:binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week