Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Có HISTORY PAYMENT là ok rồi đó bạn ! sẽ về LR thôi !

Có proof rồi, nhưng lúc capt là tôi capt ở server megatypers, bjo server này k đăng nhập được, tôi đăng nhập protypers thì thấy đã có proof. Trường hợp này nó có pay cho mình k zay ae?

hố hố - h thật sự iu thằng mega rồi đó - tưởng là rate giảm mạnh và cố định 0.93 thế mà tính đc có 10 $ là cùng - nào ngờ đâu hơn 15 $ :m120: ngon quá ra
có nghỉa là cách tính của bạn đả sai.vì thế mai môt đừng đề cập ý kiến đó nửa nha.tình hình là nhìu ng đang xem xét thằng này trong thời kì pix khủng hoảng

hệ thống tính $ của nó đang nhảy loạn lên thì việc tính sai rate là bt có j đâu:binhsua35:

đăng nhập vào nó báo lỗi "Itenal sever error" thì có phải acc đó bị ban ko ạ.nếu ko thì bao lâu nó cho đăng nhập lại vây.mọi người ơi!

Đã được reset và pay toàn bộ các acc :binhsua45: vui qá, cuối cùng thằng này nó cũng chịu làm ăn đàng hoàng :binhsua45:chiến mạnh đi các bác ơi...:binhsua49:

Tiền ơi mi ở đâu , 2 tài khoản đã được Reset về 0 , nhưng kiểm tra LR vẫn chưa thấy . Hi vọng tiền của ta không đi lạc .

khong khéo lac qua tui rồi, hôm qua pay thừa 2$ lại còn để dành trong ACC 1,7$ chớ

soft 25-5 1 khung bij j thế, log 3 acc nó load có 1 acc ak,có ai xài soft này bị k?

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

Tiền ơi mi ở đâu , 2 tài khoản đã được Reset về 0 , nhưng kiểm tra LR vẫn chưa thấy . Hi vọng tiền của ta không đi lạc .

Đồng cảnh ngộ với bạn này

tjnh hjnh 8acc ve ca? 8 :X:X... ma moj~ acc deu dc pay hon tu 0.1 ~ 0.3$ :X:X...

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:18 PM ----------

buổi tối mega load có ngon ko bà con,hay tưng tưng lun
24/24... to lam ca ngay soft asian co bj gi dau :S:S... 4acc 1h dc 1k2 code ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,928
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week