Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Cái này có proof pay chưa vậy nếu có thì mình xin một chân bỏ pix qua chơi cái này thử, dạo này pix hay bị sumit chơi chán thí mồ :binhsua04:

Tuần sau là có proof rồi _ _! Tại nó pay vào thứ 6 mà _ _! Bạn cứ reg trước đi! Có proof là chiến lun!

Hồi sáng gặp mấy chú philipin cũng chiến cái này :D hỏi cũng bảo tàng tàng đợi proof ae yên tâm là asian nhìu ng làm chuột bạch lắm cứ chiến đi hehe
mã invite của tớ ae vào ủng hộ
1E5

Hic, gõ ngon, không ăn gian mỗi tội load lâu, mạng lâu còn 4s nó mới hiện cái captcha :|.
Code : 17P ủng hộ nào.

Hic, gõ ngon, không ăn gian mỗi tội load lâu, mạng lâu còn 4s nó mới hiện cái captcha :|.
Code : 17P ủng hộ nào.
Các bác load pix, kolo trong soft nên quen cái tốc độ đó rồi _ _! Chứ thử load trong web xem coi có hơn bao nhiêu đâu _ _!

Các bác load pix, kolo trong soft nên quen cái tốc độ đó rồi _ _! Chứ thử load trong web xem coi có hơn bao nhiêu đâu _ _!
Ừ, hy vọng tuần sau có proof , mà có proof rồi thì chắc là sẽ có soft thôi :X.

thằng này nếu tuần pay 2 lần thì đẹp,vì có nhiều người tuần cap được 50$ chờ đợi hơi bị sốt ruột

nhập WMID bỏ chữ cái đầu đi là đc

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:47 PM ----------

thằng này nếu tuần pay 2 lần thì đẹp,vì có nhiều người tuần cap được 50$ chờ đợi hơi bị sốt ruột
bồ nào cạp mà tởm thế? chỉ giáo với nhé

Mình xài LR nên ko biết! Chắc reg thử 1 acc dùng WMZ xem sao!

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:06 PM ----------

Đang support với admin mong nó pay 2 lần 1 tuần _ _!

ae coi chừng tự lập nhiều acc + đký dưới link ref của 1 acc là die bất đắc kỳ tử đó nha :binhsua14:

WMID thì làm gì có chữ cái đầu chứ, Z mới có chứ
Không phải, tại nếu chọn payment là WMZ thì nó báo là chỉ điền số thôi, nên thắc mắc là điền WMID hày điền số purse bỏ chữ Z đi đó.
Mà theo mình là điền số ví bỏ chữ Z.
Bà con ủng hộ e ref nào : 1SM 1SN

ae coi chừng tự lập nhiều acc + đký dưới link ref của 1 acc là die bất đắc kỳ tử đó nha :binhsua14:
Rựa vào đâu mà phán chắc vậy bác! THẬT VẬY SAO?

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

Không phải, tại nếu chọn payment là WMZ thì nó báo là chỉ điền số thôi, nên thắc mắc là điền WMID hày điền số purse bỏ chữ Z đi đó.
Mà theo mình là điền số ví bỏ chữ Z.
Bà con ủng hộ e ref nào : 1SM 1SN
nó bảo điền Z rồi thì mình điền số ví có Z hay ko quan trọng gì đâu, tự nó hiểu mà :binhsua14:

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

Dựa vào cái rules của nó đấy bạn! Bạn ko đọc cái rules của nó lúc lần đầu vào Affiliates -> Dashboard à!
Nó cho phép tạo nhiều acc trên 1 IP! nhưng mà nghiêm cấm lập để cheat hệ thống ref của nó! Nếu bị phát hiện thì acc chủ ref và acc ref sẽ bị ban! số tiền kiếm dc sẽ bị thu hồi và ko payout!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week