Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
các bác có não ko vậy, có thì động não chút, thg này nó hoạt động như này này:
ID1 làm dc 2.9999999 USD nó ban 4ever
ID2 làm dc 2.9999999 USD nó ban 4ever
...
ID3 làm dc 3 USD, vâng nó trả cho các bố sướng (dạ thưa nó lấy 5,999998 USD ở trên nó trả đấy ạ), các bố này sướng thì quảng cáo cho nó
não các bác ở đâu vậy
hahahaha

...
ID3 làm dc 3 USD, vâng nó trả cho các bố sướng (dạ thưa nó lấy 5,999998 USD ở trên nó trả đấy ạ), các bố này sướng thì quảng cáo cho nó
não các bác ở đâu vậy
hahahaha

Cậu mới có não ko á. đầu to mà óc như trái nho ý. tôi làm chưa bị bane lần nào cả. vẫn pay đều. thấy good thì pm anh em vào chiến thôi.
p/s : mấy bạn xem trên web nhé. nó bảo 5h PM mới pay mà. sáng mai nó mới pay. cứ từ từ :)

Cậu mới có não ko á. đầu to mà óc như trái nho ý. tôi làm chưa bị bane lần nào cả. vẫn pay đều. thấy good thì pm anh em vào chiến thôi.
p/s : mấy bạn xem trên web nhé. nó bảo 5h PM mới pay mà. sáng mai nó mới pay. cứ từ từ :)
bạn não phẳng ah, vâng của bạn, nó ko ban, nó ban ng khác, tiền đó pay cho bạn, may mắn, xin chúc mừng bạn nhá
ở đây bạn đóng vai trò quảng cáo, vâng đúng như thế

nói chung làm đúng luật đi tôi 4 acc dc pay nè có gi đâu số tiền bi reset cug duoc tra? lai

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

tuần này vẫn chưa để proof chang? le? nó định lúc proof là lúc tiền về lun để tránh lầm lẫn ah

...
não các bác ở đâu vậy
hahahaha
đồng ý với bác này mặc dù tôi chưa bị ban lần nào.nhg bạn tôi thì nhiu.còn bác nhanav cứ típ tục làm đi.đợi tới khi nào làm lâu năm như tôi nè làm 4 tuần rùi nó giở trò nè.chắc do nó ko ban dc tôi nên giở trò

có proof rồi nhé. làm = phần mềm soft XD. 4 acc mỗi acc 3$ . pay đều mỗi tuần,. tuần này là tuần thứ 3 dc pay. mọi người cứ chiến nhé. cứ làm cẩn thận là nó pay đều à. đừng để logout nhìu quá là đc.

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

đồng ý với bác này mặc dù tôi chưa bị ban lần nào.nhg bạn tôi thì nhiu.còn bác nhanav cứ típ tục làm đi.đợi tới khi nào làm lâu năm như tôi nè làm 4 tuần rùi nó giở trò nè.chắc do nó ko ban dc tôi nên giở trò

bác cứ nói thế. tớ mới vào nghề cạp cạp được 2 năm thoai. tớ làm pix là chủ íu. h pix đang điên nên chuyển sang đây làm thoai. mega thì tớ làm từ hồi nó mới mở đc 1 , 2 ngày cơ, vẫn pay đều

ĐÂY LÀ PROOF tuần này nhé

Last edited by a moderator:
Mọi người tiếp tục chiến nhé tuần này được pay đầy đủ 3acc rồi wmz với lr thời gian lệch nhau tí

Tóm lại bây giờ ai muốn chiến thì chiến , không thì đỡ lag không post poof nữa

Sao hôm nay là thứ 2 rồi mình cũng đủ 3$ rồi sao lại ko có nút payout nhỷ

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

mà ở đây mọi ng dùng WMP vs lại LR hết à, có ai dùng PayPal đc trả chưa

Sao hôm nay là thứ 2 rồi mình cũng đủ 3$ rồi sao lại ko có nút payout nhỷ

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:48 PM ----------

mà ở đây mọi ng dùng WMP vs lại LR hết à, có ai dùng PayPal đc trả chưa

Không có nút payout nó tự động payment thôi !

vậy hả cảm ơn bạn, mình gõ lòi mắt và hiện tại là đau 2 ngón trỏ mấy ngày h ms đc 3 $

Tình hình là hôm qua mình mới đánh được có 2,5u. Sáng nay vào thì thấy là đã vào payment tuần này được 3,08. Hix. Hồi xưa bị reset 1 lần tiền về 0, giờ chắc nó cộng lại :D:binhsua95:

có proof rồi nhé. làm = phần mềm soft XD. 4 acc mỗi acc 3$ . pay đều mỗi tuần,. tuần này là tuần thứ 3 dc pay. mọi người cứ chiến nhé. cứ làm cẩn thận là nó pay đều à. đừng để logout nhìu quá là đc.

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

bác cứ nói thế. tớ mới vào nghề cạp cạp được 2 năm thoai. tớ làm pix là chủ íu. h pix đang điên nên chuyển sang đây làm thoai. mega thì tớ làm từ hồi nó mới mở đc 1 , 2 ngày cơ, vẫn pay đều

ĐÂY LÀ PROOF tuần này nhé

View attachment 7673
Bác kiểm tra trong ví mình có tiền kô rùi hảy phán bác nhá.

---------- Post added at 06:21 AM ---------- Previous post was at 06:20 AM ----------

Thì cái đó là báo thôi trưa chiều là có à :D
Dợi xem khi nào có.vì đợi nên tui bị nó an dựt 5$ rùi

bác cứ phàn nàn mãi đây là qui luật của thế giới phẳng mà vì mình chẳng biết admin là ai và cũng ko có hợp đồng thì cũng như 1 canh bạc thui

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week