Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.

Tran

Junior
Pre-verified
Reactions
264
MR
0.295
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là đã 29-3 vẫn như thường lệ ví tiền vẫn xẹp lép , toàn ví mới không nhé, mà không có 1 xu
Đợt 12-3 ( chưa trả ) chỉ có 1 acc PP dc trả trong 4 acc.
Đợt 19-3 ( cũng chưa trả ) chỉ có 1 acc dc trả trong 4
Đợt 26-3 ( cũng chưa động tĩnh gì ). 3 acc chưa acc nào dc trả.

Những account chưa trả mình hoàn toàn để yên, đánh những acc mới thôi ( khác LR )

Còn ai giống tôi nữa ko ?

Tình hình là đã 29-3 vẫn như thường lệ ví tiền vẫn xẹp lép , toàn ví mới không nhé, mà không có 1 xu
Đợt 12-3 ( chưa trả ) chỉ có 1 acc PP dc trả trong 4 acc.
Đợt 19-3 ( cũng chưa trả ) chỉ có 1 acc dc trả trong 4
Đợt 26-3 ( cũng chưa động tĩnh gì ). 3 acc chưa acc nào dc trả.

Những account chưa trả mình hoàn toàn để yên, đánh những acc mới thôi ( khác LR )

Còn ai giống tôi nữa ko ?

Tính ra nó ít nhất cũng nợ bạn 27$ rồi à?

thằng này chưa ra đảo hả còn cay chú mày vụ scam ae yahoo megatypers nhé mình ko bị nhưng vẫn cay
haiz , dinhbuu144 ngu con tỏ ra nguy hiểm :binhsua75: cậu tìm được bằng chứng tớ liên quan thì hẵng nói nhé còn không thì im đi , ai biết nó là scam , nếu mình scam thì đã bị ra đảo rồi :binhsua01:

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
up cho 5h23 pm tiền chưa về LR

haiz , dinhbuu144 ngu con tỏ ra nguy hiểm :binhsua75: cậu tìm được bằng chứng tớ liên quan thì hẵng nói nhé còn không thì im đi , ai biết nó là scam , nếu mình scam thì đã bị ra đảo rồi :binhsua01:

mọi topic ba đều tâng bốc nó tưng tưng nếu ko có ba thì còn lâu nó mới làm ăn được, trong khi đó ba nào biết được yahoo nó như thế?

up lên nào vẫn chưa về:D vứt đấy đi làm slide tiếp thị fast food cái đã. toàn đồ ăn đói :(

trời ơi bạn dinhbuu144 ơi mình đau biết nó scam ,cái bạn nói đâu phải chứng cứ cũng giống như bạn quảng cáo 1 site hyip đó thì mọi người cũng đáp tiền vào đó và lúc bị scam thì chủ bạn và những người bạn giới thiệu đều bị ăn cam

minhpham4r

Newbie
Reactions
68
MR
0.000
Làm site này phải rất cẩn thận, nếu nhập sai nhiều lần sẽ bị ban vĩnh viễn và không có bất kỳ khoản thanh toán nào, Don't Know nhiều lần cũng sẽ bị ban vĩnh viễn, gõ gần tới $3 thế là bị ban ức như cục tức.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week