Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
4 acc 8$ banned hết =) Vãi mega =) Log sv PT thì không bị gì mà log MEGA bị baned hết luôn không biết pay ko =) SCAM BỰ QUÁ RỒI :| CHUYỂN SITE MÀ CHIẾN CHO LÀNH MẤY BAC
bạn áp dụng ct ở #1 xem - nếu mà trên 3 $ thj cơ hội đc pay rất cao à

4 acc 8$ banned hết =) Vãi mega =) Log sv PT thì không bị gì mà log MEGA bị baned hết luôn không biết pay ko =) SCAM BỰ QUÁ RỒI :| CHUYỂN SITE MÀ CHIẾN CHO LÀNH MẤY BAC

Nể tinh thần cạp cạp của bạn này....

Xem đá banh đi mấy cha .gõ miết tự kỷ đó :binhsua83:

Có tiền luôn rồi nữa he he
Vui lên anh em ơi

huu chưa riset tiền -- chắc phải đợi đến sáng mai rồi

---------- Post added at 04:47 AM ---------- Previous post was at 04:36 AM ----------

những njck ai bị trừ tiền bên pro hôm nó hôm nay nó có pay cho không -- chụp xin cái hình 2 bên sever nào

Thằng này không hiểu được cách làm việc của nó luôn. Có 1 acc trên $3 hôm nay vào kiểm tra còn trên $2 mất $1 chẳng hiểu ra sao. Có bác nào bị như thế này không

huu chưa riset tiền -- chắc phải đợi đến sáng mai rồi

---------- Post added at 04:47 AM ---------- Previous post was at 04:36 AM ----------

những njck ai bị trừ tiền bên pro hôm nó hôm nay nó có pay cho không -- chụp xin cái hình 2 bên sever nào

bên pro trừ $ vẫn pay nhưng có $3 thui :(

có ai bị trừ tiền bên pro nhưng bên mega còn thấy đầy đủ tiền không? và mấy bạn như vậy có được pay đầy đủ tiền như số tiền hiện bên mega không vậy? cả tuần qua mình đánh được 8.5, bên mega còn đủ, bên pro còn 1.5, đánh lên 2.7 và hnay thì k thấy reset, vậy là mất 8.5 huh mấy bạn?
thanks.

2 nick hơn 4$ rs xong 1 nick 2.5$ 1 nick 1.5$ thế này thì khác gì bóc lột trắng trợn sức lao động:binhsua72::binhsua72::binhsua72:

hình như nó không reset theo tiền ít tiền nhiều mà reset 2 tuần 1 lần
2 acc 5$ của bạn tui đều đc rs 3.5$
2 acc 13$ của tui chưa thấy rs (tuần trước rs rồi)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,414
172,504
Latest member
linh1999

Most viewed of week

Most discussed of week