Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
có pác nào reg thử bên protypers riêng từng cái, ko cheat invi thử xem có bị như vậy ko, nhiều khi lâu nó check invi cái mình bị blacklist mà ko biết! đợi gạch các pác!
dăng ký 6ids từ protype đây, cũng vậy, chưa thấy pay, rs ngon lành

Chẳng thà scam luôn đi, chịu hậu quả 1 lần thôi. Đằng này nó làm thế này hậu quả sẽ kéo dài dai dẳng, đến khi cộng lại thì đúng là còn hơn cả những thằng scam trắng trợn! Thâm thật đấy!
Hối hận vì không chia tay sớm thằng này.

Hôm nay bị sao thế nhỉ add 3id mà chỉ gõ được có 2id. pó tay

HÔm nay sao vào web mega nó hiện 500 Internal Server Error
Mà vẫn đăng nhập gõ ra code như thường mỗi tội kick out hơi nhiều có ai giống tớ ko???????

HÔm nay sao vào web mega nó hiện 500 Internal Server Error
Mà vẫn đăng nhập gõ ra code như thường mỗi tội kick out hơi nhiều có ai giống tớ ko???????

cái này bị từ hôm qua rùi, cap kick out liên tục :)

mình bác lại 6 acc có balance 2.2$ có ai mua ko mình bán 1$/1id nè :m131:

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

có bị giử lại cái gì ko.và cái này là của 1 tuần hay của nhìu tuần dồn lại thế
mình vẫn nhận thanh toán điều :binhsua95::binhsua95:

mình bác lại 6 acc có balance 2.2$ có ai mua ko mình bán 1$/1id nè :m131:

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

có bị giử lại cái gì ko.và cái này là của 1 tuần hay của nhìu tuần dồn lại thế

giữ lại 1$ khi đạt 5$ còn lại pay tất cả *** hỉu ! có 2 tài khoản 5$ bị giữ thui còn lại pay hết

tui bỏ thằng này rồi,ngồi nhiều sợ bị trĩ mà chả đc trả công xứng đáng,thà làm phụ hồ còn hơn :D

vote bạn .vote bạn.vote

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

mình vẫn nhận thanh toán điều :binhsua95::binhsua95:

thằng 2 bình sữa :binhsua45::binhsua45::binhsua57::binhsua57:,thằng k bình nào .dm đời bất công quá :binhsua46::binhsua46::binhsua09::binhsua09:

vote bạn .vote bạn.vote

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:26 AM ----------

thằng 2 bình sữa :binhsua45::binhsua45::binhsua57::binhsua57:,thằng k bình nào .dm đời bất công quá :binhsua46::binhsua46::binhsua09::binhsua09:

mega nó điên mà qua bên kia xem có thằng dc nó trả tiền x2 luôn đó:m098:

Không có tiền, không có tiền ... Không có tiền thì không có cơm =))=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week